Trị thâm

E bị thâm do mụn để lại. Không làm sao để khỏi hết...ai có bí quyết gì hay chỉ e với ạ!

2 46

Ngăn bớt mụn

Mn tư vấn giúp e vs mặt e nổi lên nhiều mụn bọc ở 2 bên thái dương nhiều sưng lên rất đau mn bk cách nào giúp e vs ạ[1][1]

1 22

Làm đẹp mấy chế ơi

Mọi người có ai đã từng điều trị Co facinal đại loại là bắn lazer khắc phục các vấn để về da chưa ah , cho e xin tí ý kiến với . Em mới làm ở mailisa lần đầu mà thấy da cũng như củ đang phân vân không biết có nên tiếp tục kg ? Hic

0 6

mocha

các mẹ có ai đang dùng mỹ phẩm mocha để dưỡng da k ạ

0 0

Tâm sự

Các chị ai từng đúng thuốc giảm béo loại nào tốt chỉ em với, ai đã từng dùng loại nào và có hiệu quả mà k hại sức khỏe k ạ....đừng bơ em..help me

0 24

Giúp e với...

Các chị ơi, chị nào biết cách ăn uống hay làm gì để nở ngực không ah?.. ngực nhỏ quá cũng khổ..hic...

0 40

Thẩm mỹ

Mấy chị em có biết thẩm mỹ viện nào làm chân mày đẹp k

0 8

Mụn

Mình bị mụn có nên lâu lâu đi nặn không ạ? Tại nghe nói nặn bị lổ chân lôg to với bị rổ nữa ạ. Đừng bơ e[10][10][10]

0 77

Xinh xinh

Không thể tin đc sau hai ngày dùng ẻm liên tục e thấy da e mịn, và se kích lỗ chân lông. Và mấy em mụn đã giảm hẳn. Chắc e phải gắn liền với ẻm mặt nạ nhau thai cừu này quá. Yêu lắm.muốn ck yêu thì phải đẹp chị em 👭[52]

1 2

Kem chống nắng

Mấy chị bày em cách sử dụng kem chống nắng hiểu quả đi ạ. Em thấy mỗi lần em dùng toàn bị lên mụn em buồn lắm. Ai biết kem chống nắng nào tốt chỉ em với Em cảm ơn nhiều...

1 16