Thanh lý boot nữ

Mua em này đi phượt mà về mang bị rộng. Size 38-39 đều vừa nha. Hàng bao đẹp bao chất e mua ở 3fashion. Còn nguyên hộp e chỉ lấy ra mang thử. Mới 100%. Giá e mua + phí ship là 360k. H e để lại cho ai muốn mua giá 250k. E ship cod luôn ạ.

0 3

Mụn đầu đen Giúp em với ạ

Thật sự mà nói em không biết cách nào để trị mấy cái mụn này trên mũi (nó phổ biến nhiều ở vùng mũi của em) Em cũng rất ít bị nổi mụn cám (chỉ khi đến kinh nguyệt nó mới nổi vài cái). Em cũng không có tìm hiểu nhiều về các cáchh trị mụn này. Vì em sợ trên mạng chỉ các cách mà sợ không hết đó ạ. Có chị nào thử cách nào rồi hết thì cmt chỉ em với ạ. Đừng bơ ạ

1 6

Làm tóc

E đang hok lớp 12, hồi lớp 10 tóc e dày và hơi xù nữa nên đã tỉa đi và ép thẳng.nhưng đến bây h thì chỗ tóc tỉa ngắn đó dài ra và xù lên, e định cắt đi đến chỗ tóc tỉa vừa dài ra đó, như vậy thì tóc e lại dày như trc, nếu cắt đi như vậy thì khi thả ra tầm dc ngang vai.e kb nên làm kiểu ntn bây h, tóc e lại là tóc rễ tre nên kb có nên ép k hay uốn hay duỗi cụp j đó.ai có kinh nghiệm giúp e vs

0 2

Giảm cân

Mình uống thuốc giảm cân lishou mà mệt chóng mặt v.v.v mình rất sợ .có chị nào biết và dùng rồi tư vấn giúp e có loại thuốc giảm cân nào hiệu quả và không bị như zay k ạ?

0 27

Trị thâm

Các chị, các mẹ đã ai biết đến công nghệ peel da( thay da sinh học ) chưa ạ? Da mặt em bị thâm mụn nhiều nên em đang có ý định đi peel da, nhưng ko biết ntn? Mn cho em xin ít review với ạ? Em cảm ơn!

0 6

Tuyển CTV

TUYỂN GẤP. Chỉ tuyển 20 tuổi trở lên. Ai k đủ yêu cầu đừng cmt nhé. Mất tgian của nhau. - Hiện tại mình cần tuyển thêm 5-10 người nhận vc về nhà làm. - Công việc đơn giản, k đòi hỏi cao, ko đi lại, ko rủi ro. - Các bạn tranh thủ thời gian rãnh để kiếm thêm thu nhập từ nghề tay trái - Thu nhập 2-4 tr .Nghiêm túc làm tháng thứ 4 thu nhập tăng Rảnh làm bận nghỉ. - Các b có nhu cầu thực sự cmt (chấm) mình sẽ ib gửi bản mô tả cụ thể. Lưu ý: Đây là thông tin nghiêm túc nhé cả nhà, ai thực sự quan tâm thì ib nhé. Cảm ơn cả nhà!

1 12

Vấn đề về da

Các chị em. ..hay các anh ai cũng có thể bị mụn..mụn dậy thì. ..mụn cám, mụn đầu đen mụn bọc, thâm rỗ do mụn để lại, nám khi lớn tuổi đều có thể hết sau khi dùng sp sắc mộc thiên, anh chị em nào quan tâm về vấn đề này . cứ ib zalo e tư vấn thêm... E cam kết hết 100% , khokng hết e hoàn tiền lại gấp đôi, e dùng rồi nên mới dám bán, mọi người đừng bơ e... Cứ nt e đừng ngần ngại

0 1

mụn

mặt e rất nhiều mụn: mụn đầu đen, mụn ung, mụn ẩn trắng ... mặt nhiều vết thâm do mụn để lại và sẹo lõm nữa . Các chị hãy cho e lời khuyên với ạ . Buồn ghê!!!

1 24

Da mụn ẩn thâm lâu

Cho e hỏi có cách nào hết mụn vĩnh viễn k ạ huhu Da mụn khiến lỗ chân long to muốn mịn cũng k dk☹️☹️

5 47

ôi rời ơi ! cái cằm của e😭😭😭

cái cằm của e thi thoảng n lại lên mấy cái mụn to đùng luôn như mụn bọc ý có cả mụn ẩn nữa... chị nào có kinh nghiệm chữa trị nào hay chỉ e với. đừng bơ e nha e xấu lắm r. hình đây ạ...

2 50