hỏi về viên sủi gluwhite có mom nào sử dụng viên sủi trắng da gluwhite này chưa ạ, e bị ck chê đen nên đang nghiên cứu thử, ai đừng rồi cho e xin ít review ạ, cảm ơn các mom

9 0

Cô nào mới sinh bụng to bụng phệ xem đi nhé

8 0

Mặc sao cho đẹp

11 1

Các mom ơi co ai biêt quạt mini để bàn của hãng nào xài ok ko, chỗ minh đi lam nóng lắm k có quạt để bàn chịu k dc

4 8

Khó nể!!

Có m nào có hoàn cảnh giống mình k? Quá nản, mình quen ck mình dc 7năm đến năm thứ 8 kết hôn. Kết hôn dc 1 thág thì mình có bầu nhưng vì ăn chung với bme nên phải đi làm nên bị sảy, rồi sau lần sảy đầu dc 6 thág mình lại có bé đến tuần thứ 8 vì làm quá kiệt sức mình lại mất con. Sau lần này ck mình quyết định ra riêng nhưng k cho, bme ck mình làm ầm nhà lên, 2 thág sau ck mình lại xin ra riêng bme vãn k cho nhưng ck mình vẫn quyết tâm ra riêng. 1 năm sau mình có bé lại ck và bme đẻ của mình để mình kiêng hết k phải làm gì nặng nhọc hay đi nhiều. Nhưng bmej ck thì cứ trề miệng ra nói mình k ra gì. Có người ở đấy nc thì cứ con ơi con hỡi xong cái k có ai thì mày tao liền. Thấy mnhf nghén cái kêu xi nhê gì hồi trước má m nghén 6 thág lận bla bla. 17w mih hết nghén nên bắt đầu tăng cân, đến 22w mình lên dc 6kg thấy vạy kêu mình ngưng k uống sữa nữa k có k đẻ dc các kiểu. Mà c ck mình bầu thì k thiếu thứ gì nước yến các kiểu ( bả là cgai 1) giờ hơi tí so sánh mình với chị ck. Vk ck mình bị ghét ra mặt, lễ gì liên quan đến phụ nữ hay ngày của mẹ cũng phải tặng quà k có lại bị móc, chị mày mua cho t cái này cái kia, trong khi vk ck mình phụ làm vườn cho cả anh chị lẫn bme ck thì bị ghét.nhà bme ck mình chỉ tính theo vật chất, mình và ck làm cho k có 1 đồng lương, cả năm trông chờ vào cf với lại lâu lâu ck chạy xe thuê cho ngta dc mấy trăm. Mà thấy vk ck mình mà k ra làm phụ là gđt móc liền!! Nản quá, sao chẳng có chút gì là tình cảm gđ nữa, bme đẻ mình kinh tế cũng k có thấy vk ck mình vậy phụ tiền cho mua đồ ăn nhiều hôm đi khám còn cho tiền đi.

2 11

Hãy yêu bản thân mình

16 1

Mất ngủ

Dạo này mình bị mất ngủ các mom ạ. Da dẻ xấu quá các m có cách nào giúp mình k? Đi làm độc ngồi ngáp thôi hz.....

7 4

Bia k chỉ để uống mà còn quá trời công dụng

11 3

Tây hơn nè

10 0

😁😁😁

2 7