Có ai thấy em có sự thay đổi ngoạn mục với xưa khong ạ, em nhìn ảnh cũ e hãi quá, Em thấy nhiều mom cứ bảo hàng vn k tốt toàn hỏi mua hàng nhật hàng hàn mới tốt,e thì e chia sẻ thật lòng ntn,mỹ phẩm nhật hàn cực kỳ tốt nhưng mà k hẳn là hợp với làn da của chị em việt nam chúng mình,e dùng bao nhiều nào là sk2, tránino nhưng do k hợp hay sao âyd.chae thấy tiến triển gi cả, thế mà em dùng cả bộ nhà Laco- Hoàng Kim Ngọc thì kết quả ngoài mong đợi đấy ạ. bộ gọi thì tóc k rụng nữa mà còn mọc ra lởm chởm máy rửa mặt rồi bộ dưỡn da nó giúp e có làn da như bây h,thật sự chỉ biết nói là mỹ phẩm của nước Việt nam mình cũng cực kỳ tốt,giá cả phải chăng,chứ đâu nhất thiết phai tìm mua bằng được sp của nc ngoài đâu nào,ahih☘️☘️☘️☘️☘️☘️🌹🌹🌹🌹

3 2

Thời tiết tp hcm đang nắng nóng như vậy , cả nhà ra đường nhớ che đậy cẩn thận bảo vệ da , đặc biệt nhớ sử dụng kem chống nắng nhà narguerite nha 😊 👉bảo vệ da cả ngày luôn

15 2

Có mẹ nào sử dụng cái này chưa cho mình xin tý ý kiến với ☺️

11 3

Các mẹ da dầu mụn hãy thử dùng DETOX BLANC xem, da cải thiện rất rõ rệt, sạch mụn mờ thâm luôn nha... Da em trước kia thâm mụn nhiều lắm mà nhờ có người share cái loại này nên em mua dùng thử, thấy hiệu quả lắm. Mọi người có mua kiếm chổ uy tín mà mua chứ loại này hàng nhái nhiều lắm. Coi kh khéo lại tiền mất mà hư da í

3 4

Bột mầm đậu nành vivian

Mấy mom ở đây có ai lướt instagram thấy bán mầm đậu nành vivian mua về uống thử chưa ạ? E đang phân vân có nên mua uống thử ko? Do e muốn cải thiện vòng 1 tí. Nhưng mà e lo ngại về chất lượng cũng như ảnh hưởng gì đến sức khỏe ko? Mấy mom ai dùng thử rồi cho e xin ý kiến với ạ! Em cám ơn nè!

1 14

🤝🤝🤝

4 1

Hôm nay bạn nhỏ bon chen quay cùng mẹ nè 🥰

16 2

𝐌𝐔̣𝐍 𝐂𝐎̛̃ 𝐍𝐀̀𝐎 𝐂𝐔̃𝐍𝐆 𝐇𝐄̂́𝐓 📍📍 💕𝐶ℎ𝑖̉ 𝑐𝑎̂̀𝑛 𝑘𝑖𝑒̂𝑛 𝑡𝑟𝑖̀ 𝑠𝑢̛̉ 𝑑𝑢̣𝑛𝑔 ,đ𝑎̉𝑚 𝑏𝑎̉𝑜 ℎ𝑖𝑒̣̂𝑢 𝑞𝑢𝑎̉ 100% . ✔Đ𝑎̣̆𝑐 𝑏𝑖𝑒̣̂𝑡 𝑘𝑜 𝑘𝑖́𝑐ℎ 𝑢̛́𝑛𝑔 𝑑𝑎 , 𝑘ℎ𝑜̂𝑛𝑔 𝑘𝑖𝑒̂𝑛𝑔 𝑚𝑦̃ 𝑝ℎ𝑎̂̉𝑚 𝑣𝑎̀ 𝑘𝑜 𝑝ℎ𝑢̣ 𝑡ℎ𝑢𝑜̣̂𝑐 𝑠𝑎̉𝑛 𝑝ℎ𝑎̂̉𝑚 . ✔️𝑆𝑢̛̉ 𝑑𝑢̣𝑛𝑔 đ𝑒̂̀𝑢 đ𝑎̣̆𝑛 𝑡𝑟𝑜𝑛𝑔 7 𝑛𝑔𝑎̀𝑦 𝑠𝑒̃ 𝑔𝑖𝑎̉𝑚 𝑣𝑖𝑒̂𝑚 ,𝑔𝑖𝑎̉𝑚 𝑠𝑢̛𝑛𝑔 𝑣𝑎̀ 𝑔𝑜̂𝑚 𝑐𝑢̀𝑖 𝑚𝑢̣𝑛 𝑠𝑎𝑢 đ𝑜́ đ𝑎̂̉𝑦 𝑐𝑢̀𝑖 𝑚𝑢̣𝑛 𝑙𝑒̂𝑛 ! ☑️𝗨̛𝗨 Đ𝗜𝗘̂̉𝗠 𝗧𝗥𝗢𝗡𝗚 Đ𝗜𝗘̂̀𝗨 𝗧𝗥𝗜̣ : 𝗸𝗵𝗼̂𝗻𝗴 𝗯𝗶̣ đ𝗼̉ 𝗸𝗵𝗼̂𝗻𝗴 𝘀𝘂̛𝗻𝗴 𝘃𝗮̀ 𝗸𝗵𝗼̂𝗻𝗴 𝗹𝗼̣̂𝘁 𝗱𝗮 ! 🟢𝐴𝑛ℎ 𝑐ℎ𝑖̣ 𝑒𝑚 𝑏𝑖̣ 𝑚𝑢̣𝑛 ℎ𝑎̃𝑦 𝑡𝑢̛̣ 𝑡𝑖𝑛 𝑖𝑛𝑏𝑜𝑥 đ𝑎̉𝑚 𝑏𝑎̉𝑜 𝑠𝑒̃ 𝑘𝑜 𝑡ℎ𝑎̂́𝑡 𝑣𝑜̣𝑛𝑔 𝑣𝑒̂̀ 𝑠𝑎̉𝑛 𝑝ℎ𝑎̂̉𝑚 đ𝑎̂𝑢 𝑎̣ℎ ! _______________________________🍃🍃

13 1

Có ai từng sử dụng loại này chưa, hôm trước e mua xài mà ko hợp vs da nên e pass lại. Còn hộp và mọi người check cod thoải mái mua 490k pass 200k, đã xài 1 ít

14 1

Chào hè rực rỡ Makeup by me #trangdiem

0 0