Từ ngày đẻ xong e nhận ra 1 chân lý mà có lẽ trc đây e k dám đó là dù đã là vk là mẹ thì vẫn cứ phải sống cho bản thân đừng hi sinh quá nhiều cũng đừng tiếc tiền đầu tư cho bản thân mình.vậy nên sau khó sinh lần đầu tiên e dám đầu tư vào bản thân điều mà trc đây e cũng k để ý đến Sắp đến va lung tung r các mom dù có quà hay k thì cũng nên tự thưởng cho bản thân mình.e đã chọn và test thử lọ Suddenly của Đức này mà mê mùi quá mùi y hệt Chanel coco mặc giá bình dân hơn nhiều.mùi hương nhẹ nhàng đầy quyến rũ cùng khả năng lưu hương từ 6-8h.e đã thủ sẵn 2 lọ để dùng để k tự biến mình thành và mẹ bỉm sữa hôi hám nữa 😅 Sản phẩm này đang gây sốt bởi mùi hương đầy nữ tính cùng giá “ mềm “ mà bất cứ ai cũng có thể sở hữu Lọ 50ml to đùng luôn ak dùng cực đã ❤️ hàng chuẩn auth ak bán hàng có tâm vì rất cả đều là bỉm sữa k lừa đảo😘 Giá : 329k

17 0

Có ai dùng loại này chưa nhỉ ???

Có ai dùng loại này chưa nhỉ ??? Cần lắm review ạ

21 1

Mụn nội tiết ở cằm

Mụn nội tiết ở cằm Mấy cái này có đúng không các chị em nhỉ? Em bị lên mụn nội tiết ở cằm nhiều lắm

18 0

Làm sao để phục hồi da ạ???

Làm sao để phục hồi da ạ??? Sau 1 tháng đi nặn mụn spa( nặn ẩu, bị mụn viêm trắng ) và được 1 bạn dược sĩ chỉ cho thuốc bôi demafote + epidou thì mụn trên da mình lặn bớt nhưng mình cảm giác vẫn còn nhân ẩn ẩn dưới da. Tình trạng da hiện tại của mình là rất nhạy cảm, mỗi lần mình rửa mặt hay lúc chạm tay vào bôi thuốc thì mảng da ở má bị đỏ ửng lên và dạo gần đây xuất hiện sẹo rỗ và da mặt rất khô. Mình hiện tại không biết skincare để phục hồi da như nào, mình sử dụng srm larocheborasay, toner aha bha 30days ( xài nó cứ bị rít da, mình ghét lắm nhưng khổ nỗi không xài thì da bị khô căng mà mình không có sp gì để dưỡng ẩm), mask kielh's nghệ, mask lush tỏi( mình không hợp với mask giấy nên dùng mấy cái mask rửa thích hơn nhưng bị khô da), 2 tuýp epidou và demafote. Mọi người giúp mình rountine skincare phù hợp để phục hồi da lại với, mình không biết làm như nào, mà đi bs da liễu thì chát tiền quá mình không kham nổi. Cảm ơn mọi người. :(((

19 0

Giúp em trả lời những câu hỏi ^^

Giúp em trả lời những câu hỏi ^^ Mình là da hỗn hợp thiên dầu, có mụn ẩn ở trán và mụn đầu đen ở mũi, vùng chữ T thường rửa mặt xong mau đổ dầu. Mình sử dụng CeraVe dịu nhẹ hằng ngày vào buổi sáng, còn Naruko vào buổi tối để làm sạch sâu thì có được không ạ, với cho mình hỏi là mình thấy nhà SX có ghi Naruko có tẩy da chết nhẹ nữa thì dùng hằng ngày mỗi tối có sao không? Và có cần sử dụng thêm tẩy da chết vật lý và hoá học 1 tuần 2 lần không ạ, cảm ơn mọi người ❤️❤️❤️❤️❤️❤️

14 1

Quy trình dưỡng da kiểu hàn

Quy trình dưỡng da kiểu hàn

12 0

Dưỡng da dành cho da khô

Dưỡng da dành cho da khô

22 0

Thuốc trắng da

Sau sinh 1 năm thì da chi chít thâm mụn , mình đang tham khảo có nên dùng thuốc trắng da hay ko đây ? Chứ da nhạy cảm quá xài mỹ phẩm sơj mụn trở lại quá , có mẹ nào xài viên trắng da nào ổn giá ok tí ko rì qiu cho e với

15 0

💄 VÌ SAO SON LỤA LÂU TRÔI MÀ LẠI KHÔNG CHÌ AN TOÀN CHO BÉ, XINH ĐẸP CHO MẸ? Son Lụa màu rực rỡ, lâu phai và là mặt hàng được nhiều mẹ ủng hộ nhiều nhất, đâu là lý do vậy? Dược sĩ Cỏ xin giải đáp các thắc mắc nhự sau: 🍀 Về cơ bản, màu son Cỏ mềm lên môi phụ thuộc vào 3 yếu tố: 💄 Khả năng thấm của các dưỡng chất trong son - dưỡng chất trong son càng thấm tốt thì kéo theo các hạt màu thấm vào môi và giúp son lâu trôi. 💄 Kích thước các hạt màu: kích thước càng nhỏ thì màu càng dễ thấm sâu vào lớp biểu bì da môi và khi thấm sâu thì dĩ nhiên sẽ lâu trôi. 💄 Bản chất của màu: với nguyên liệu màu khoáng Mỹ mà Cỏ đang sử dụng, son Lụa Đào, Lụa Sen bám màu lâu nhất, có thể lên đến 1 ngày, kế đến là Mộc Lan, Lộc Vừng và sau cùng là các màu khác. 💄Son LỤA Không chì - An toàn cho Môi xinh 💄Không dày bí như son lì, không dính nhờn như son bóng, không bệt như son kem. Son lên môi mỏng, mềm, mịn như lụa. Dưỡng mềm môi mà vẫn lâu phai. Giữ màu từ 4-8 tiếng. 🍀 Thành phần: dầu hạnh nhân, dầu quả bơ, dầu cám gạo, bơ shea, sáp ong, sáp candellila, vitamin E, màu khoáng thiên nhiên, tinh dầu cam ngọt. 🍀 Không chứa chất bảo quản. An toàn cho cả mẹ bầu và mẹ bỉm sữa. 🍀 Giá 180k/thỏi 🎉 MUA NGAY trên app WECARE tại đây: https://wecare.vn/san-pham/son-moi-ba-bau-an-toan-cho-be-xinh-dep-cho-me/

15 1

Các m thông thái cho mình hỏi 1 chút. E mình mới mua tặng mình cây son black rouge . Mà mình thì k bit HSD ở đâu. Có mỗi mặt này có số, m nào biết thì chỉ mình với ạ!!!!!!! [28][28][28]

3 9