Giảm cân

Ai có cách nào giảm cân hiệu qủa chỉ e với ạ

1 2

DẦu dừa ..!

Em bán dầu dừa mom nào cần nt mình nha..!

0 4

Làm đẹp

Có m nào tâỷ trắng range .. hay dùng miếng dán trắng răng j k ạ.. cho em lời khuyên 😑😑😑

1 4

Trắng da

Xinn 500 bí quyết trắng da nào các mom, mìh đen buồn quá 😭

0 7

Khoe tóc mới làm

Làm đc quả tóc hàn quốc ưng vãi chưởng lên khoe các mom lily. Cho e sống ảo tí ti haha

3 44

Chăm sóc da mặt

Các mom dùng kem gì bôi mặt để da trắng vậy. Trước mình sài pond's nhưng mà bao năm mặt vẫn vậy. Giờ muốn tìm loại kem dưỡng da mới xem có cải thiện được làn da bánh mật này không? Có mom nào dùng sp nào tốt mách mình với

2 66

Kem dưỡng da

Các mom sinh song dùng sét dưỡng da nào được ạ. Em da hỗn hợp, khô mà dầu, rồi lỗ chân lông to, tàn nhang nữa. Có ai biết bộ sản phẩm nào tốt hàng sách tay hay của Việt mình tốt Dung được cho mẹ cho con bú bảo e với ạ.

1 3

Làm mày

E sửa mày lần thứ 4 rồi. Mn thấy tn ạ Hụ hụ Có ai làm mày mà hỏng như e sửa mãi k dc ko ạ

0 22

Chống nắng

Kem nào vừa chống nắng vừa dưỡng da các m nhỉ? Tuần sau e đi biển, sẵn tiện e mua để dưỡng luôn..

0 17

Vì sao giảm cân ko dc

Sáng vs xong, chưa ăn sáng leo lên cân 48,5 kg, rầu hiệp 1 . Tối lên cân : 50 kg. Rầu hiệp 2 Omg! 1 ngày ăn uống cả 1,5kg, biểu sao mà ko giảm cân dc. Các m có chú ý xem 1 ngày ăn uống bao nhiêu ko, mik ko nghĩ là ăn uống lại nhiêu đến thế

0 1