Sinh mổ

Chào các mom. Mk sinh mổ giờ muốn dùng kem trị sẹo. Mom nào có kinh nghiệm đã dùng sản phẩm nào hiệu quả chỉ mk với ạ! Mk cảm ơn

1 2

36w-3000gr

Hôm nay đi gặp beo con zìa, gọi ba beo hồ hởi, ba ơ cho mẹ beo giảm cân [15][15][15][15][15] Sao thế, vì beo lên kg gồi, trộm vía, mới 36w mà beo được 3kg gồi, vừa mừng vừa lo các m ạ [3][3][2][2][2][2] Nói vậy thôi, chứ beo mẹ cứ an tâm nhé, chỉ cần con khỏe mạnh, đủ ngày đủ tháng ra với ba mẹ, thé giới ngoài này để ba mẹ lo tất Yêu con nhiều 💕💕💕💕💕

2 22

Hỏi

Có mom nao dùng mỹ phẩm của hàng nay chua ah co em ý kien voi

0 4

Nước hoa vùng kín

Nước hoa vùng kín hàng nhập khẩu của Mỹ

0 1

Mặt nạ

M nào rành về mặt nạ đắp mặt tư vấn với ạ Bé em sắp lấy ck da xấu quá cần cải thiện ạ Em cảm ơn Bé da nhờn ạ.

1 73

Chữa viêm nang lông

Các mom có mom nào viêm nang lông và đã chữa khỏi chia sẻ kinh nghiệm e với ạ. E cảm ơn!

0 8

Giảm câm

Có mom nào giảm cân kêto chưa ạ.

0 1

Vi ô lông...

Các mom ơi cứu e. E bầu 24tuần rồi nóng muốn mặc váy mà chân nhiều vi ô lông quá. Các mom có cách nào cho bớt lông và mọc chậm lại chút ko. E hay cạo mà chỉ dc 2.3 ngày lại mọc lại rồi.

1 1

Chờ đón heo con 😘

Các m dự sinh đầu tháng 5 có háo hức không ạ? Mình đang đếm ngược từng ngày để được gặp heo con này 😘😘😘

2 4

:((

có mom nào bị viêm lỗ chân lông mà có cách nào trị khỏi k ạ ??. e bị mà chữa mãi k khỏi mùa hè mà chả dám mặc quần đùi nữa

1 4