Nail

Ở đây có mom nào học nail rồi k ạ

0 1

Mỹ phẩm

K biết trên này có mom nào dùng bộ body cao cấp của Chu Hằng chưa nhỉ? Cho em xin ít ý kiến với

0 1

Hài

Dập tắt ý định giảm cân nha mấy m [2][2][2]

1 1

Đc tặng dây chuyền

Hôm trước thấy có mom nào post bài về vụ có người gọi đt xin địa chỉ để gửi tặng dây chuyền bạc gì đó, mình cũng có nhận cuộc gọi vậy, nay bưu điện giao tới nè. Trả 40k cho bưu điện, thôi kệ nhận cho vui, lừa đảo gì cũng nhận rồi [2][2][2]

0 8

Ảnh....

Có m nào ở đây hợp với e ck k ạk.. Ảnh e ck e chụp cho e đây ạk.. Đi đâu cũng phải có 2ce đi mới chịu cơ ạ

0 1

Thuoc Giảm cân

Mom nào trong hội từng uống thuốc giảm cân review giúp em về sản phẩm mà các mom đã từng uống với ạ. Em Tính mua thuốc giảm cân mà e ko biết nên mua loại nào và loại nào tốt . Mom nào từng sd rồi bày em với.

0 1

tàn nhang

ai bị tàn nhang ko e chỉ cách cho mờ và giảm nè m.n.ko bán mĩ phẩm nha mấy m.e đã dùng và thấy cải thiện nên mún chỉ mấy m thôi.nhưng phải kiên trì thời gian lâu mới thấy rõ hiệu quả nha mấy m.hi

1 29

Tặng

Tớ ở Sài Gòn.Hiện nhà còn 4 5 kí tinh bột nghệ không dùng đến.M nào cần thì mình xin tặng lại mỗi người một ít dùng nhé Không dùng đến nhưng để vậy thì tiếc lắm ạ.Người cần thì không có

1 64

Giúp đỡ nhau

Các mom ơi Trong nhóm mình mom nào muốn giảm cân k ạ ( sinh 5 tháng bon chen ok nha) - Em còn 2 lọ tinh chất Hủy mỡ Lan Chi do k bán nữa nên em để lại cho mom nào coa nhu cầu ạ - Tình trạng : mới, nguyên tem Giá 350k. Ai lấy em frreship nha Các mom giúp em với ạ 😭😭😭

0 1

Giảm mở bụng

Các mom ơi giúp e với e chưa bầu mà bụng như bầu 4 tháng vậy e đã tập gấp bụng giảm tinh bột giảm đồ ngọt nhưng k ăn thua[6][6][6]

0 25