Các mẹ chia sẻ nhan sắc sau sinh đi ạ

Đẻ sắp 8 thág rồi, mặt già đi bội phần và bụg to lên tỉ phần =)))

6 40

Ỉn con

Các mom cho e hỏi con nhà e bị như này là bị gì v ạ

1 4

Nhụy hoa nghệ tây

Thấy quảng cáo quá mà ko biết thực sự sản phẩm tốt ko. M nào uống rồi tư vấn giúp em với hay chỉ là trao lưu thôi nen người ta uống 🤦🏻‍♀️

0 15

Cân nặng của bé

Mãi mà Bắp nhà mình vẫn bị nhẹ cân hic hic còn tháng nữa là mình sinh rồi, nghe nói uống ensure giúp bé tăng cân phải không các m???

1 3

Khoe khoang ???

Có phải ny nó khoe khoang ko ak? Mà bọn bạn e nó bảo ny m chả đk cái gì mỗi cái mồm khoe khoang. Chả là e vs ny yêu nhau dk 1 năm ko công khai trên facebook vì e nghĩ ngoài đời chuyện bọn e thật hơn là công khai trên face ak. Chả là ông ấy bán mỹ phẩm cho e dùng xong ổng lấy lun feedback lẫn cả câu chuyện ty 2 đứa nên face trời ak ngại quá bn ng vào bình luận

0 2

Da trắng

Có m nào thích trắng lên k? Em có cách đảm bảo hiệu quả mà an toàn lắm ạ.. các m cmt em luôn cho...

0 16

Cưới

Mng ơi cho e hỏi ở hải phòng tổ chức tiệc cưới ở đâu được, giá cả hợp lý phải chăng. E có khoảng 150 khách thôi ạ, nhà trai nhà gái ở xa nên hk tổ chức chung được. Các mong chia sẻ cho e với ạ. E cảm ơn

0 1

Bé bú.

Trước khi ti và sau khi ti :)

1 5

Tips

ở đây ai có kinh nghiệm body skincare thì cho em xin tips trị thâm mông với mụn mông ạ :< với nách nữa, em còn trẻ, thích mặc đồ tôn dáng mà thâm quá ạ em cảm ơn nhé

0 1

Muốn Giảm Cân

Làm thế nào để giảm cân nhanh chóng ạ.. trong khi đó mình mới sinh em bé được 8th.. ai có cách chỉ mình với

1 1