Mẹ đẻ

Thiệt sự là em thương mẹ đẻ em nhiều lắm Nhưng sao mẹ chẳng hiểu em Lúc nào cũng muốn con cho tiền Nhưng mà mẹ đâu biết em phải nhịn ăn ngon để tiết kiệm với muc tiêu là cham soc bame khi về già . Em đang phải nuôi con nhỏ và một mình CK đi làm Cũng muốn cuộc sống vkck tốt hơn vì vậy em mới tiết kiệm Chứ giờ mẹ đẻ em cứ nói là cho mẹ cái gì thì giấu đi. Đừng nói với ck Vừa đúng lại vừa sai Theo các mom là đúng hay sai? CK cho ông bà nội CK cũng nói với mình Mình cho ông bà ngoại thì cũng phải nói với ck Đó là tôn trọng chứ k phải là sợ Mẹ em cứ ngĩ em sợ ck k dám cho .Mà cho cũng phải dấu di k được nói Chuyện là hôm wa ck kêu em mua mĩ phẩm xài đi. Em mới kể với mẹ đẻ em .Xong mẹ nhảy dựng lên nói em sợ ck .Gì cũng xin nhưng mà ck em thương em lắm ,ck em tự kêu em xài mi phẩm đi chứ em k xin Chỉ vì nhu vay thôi mà mẹ em giận tắt máy ngang luôn Em chán wá đi

1 2

Dùng thảo mộc giảm cân

Các mom nhà mình có ai dùng thảo mộc giảm cân Cenly chưa ạ, cho e xin review với ạ. Thanks các mom.

0 5

Thanh lí

M tli 2 đôi giày size 35 giá 100k

0 2

Có ai như e không

Mong có con mà suốt ngày như con trai như e k con gái mà trèo cây, nhảy dây(giảm cân),nịt bụng ,chạy như bay mẹ ck e cứ kêu may con chưa có con k hong biết con ra sao[2][2][2]

0 14

Cho em xin 1 like nhé

https://m.facebook.com/events/1267438776730080?view=permalink&id=1267481933392431&sfnsn=mo

2 1

Nail.....

E cbi mở tiệm nail. Mom nào trong ngành tư vấn e dùng sơn gel gì giá thành rẻ mà chất sơn ok với ạ. E định dùng AS. ai đã và đang dùng cho e xin ý kiến vs.......

2 2

Tóc mới váy mới

Mua xe rồi đi làm tóc các mom ah Giờ sắp đi làm r nên cũng phải có ý thức tôn trọng người nhìn một chút Trước ở nhà con nhỏ việc nhà việc part time ngập cổ ngập mặt đầu bù tóc rối răng bựa kinh kinh lắm Nh từ giờ đi phải sống khác thật rồi Để Bme chồng với chồng không bao giờ đc phép coi thường e nữa hehee. Khoe các mom con ảnh mới mới. Đời là mấy tí đâu, cứ phải bằng moii cách khiến mình hạnh phúc.

20 73

Sản phẩm của Lá House

Hôm nay mình có ghé vô shop của Lá House xem thử, 1 chị bạn của mình có dùng thấy review cũng okie nên dùng thử xem sao. Mình mua 1 chai nước hoa size mini 270k, 1 kem dưỡng da ban ngày size nhỏ 445k. Hỏi thì nó nói tất cả sản phẩm của shop đều dùng được cho bà bầu. Thấy bán tùm lum hết, serum, nước hoa, collagen cái kiểu. Lúc đó lơ ngơ, thấy có khách nước ngoài mua nữa nên cũng k kiểm tra review trên mạng, vậy là quyết định mua. Về check lại, trên fb của nó đúng là toàn comment khen. Nhưng mà trên wtt thì các mom review có khen có chê, chê nhiều hơn. Tự nhiên thấy lo lo. Tại mình có mua chai nước hoa nữa, thấy thành phần nó có ghi alcohol. Có mom nào dùng sản phẩm của hãng này chưa, mấy mom dùng thấy có ok k? Kiểu này chắc để đó không dám dùng quá, cho chừa cái tật có bầu chưa kiểm tra kĩ đã dám mua 😢😭

0 1

Thuốc giảm cânn

Dạ e chào mọi người[47] Chu kì kinh nguyêt của e là 28 ngày. Trước giờ vẫn luôn đều như vậy. Gần đây e có uống thuốc giảm cân, ko biết phải tác dụng phụ gì ko nữa mà e trễ kinh nguyệt nay cũng tầm 11 12 ngày rồi. Các m có ai đã dùng giảm cân Cenly chưa ạ, nếu có thì có gặp trường hợp giống e ko ạ. E cám ơn

0 10

Lam hồng nhu hoa

Mom nào biết sản phẩm nào làm hồng nhũ hoa uy tín và hiệu quả chỉ cho e với ạ. Em cảm ơn

0 3