Thâm ti

Các chị cho em hỏi có cách nào làm hồng ti hồng cô bé ở nhà bằng cách tự nhiên k ạ [6]

1 9

Trị ran da

Có m nào su dụng sản phẩm này chua ạ cho e chút ý kiên ạ

0 1

Trị thâm

Các mom sinh xong có bí kiếp hay kem gì trị thâm nách ko, chỉ e với 😪

1 21

Viêm lỗ chân lông

Chân e dnay lên nhiều quá . Mất thẩm mỹ . Các m có cách nào trị viêm lỗ chân lông hiệu quả k chỉ e vs E cảm ơn

0 5

Trị rạn sau sinh

Có m nào sinh xong mà đã trị rạn thành công chưa ạ. E nhìn thấy thân e còn ghê chứ đừng nói đến chuyện ông Ck nữa

1 4

Muốn tìm kem trị rạn sau sinh

Cho e hỏi nhà mình có ai từng dùng kem trị rạn nào mà có hiệu quả chưa ạ.e mới sinh xong giờ muốn dùng kem trị rạn mà thấy quảng cáo tràn lan k biết loại nào mới thật sự tốt cả.có mom nào dùng rồi chia sẻ e với ạ

1 6

Viêm chân lông

Có Mom nào bị viêm lỗ chân lông và ai biết cách chữa nhanh khỏi k ạ.😞😞

0 5

Rạn da

Các mom ơi e bầu dc 7 tháng zui đag bước sag tháng thứ 8 bắt đầu thấy rạn zui. Còn 2 tháng nữa mới sinh . Đến luc 2 tháng chắc như dưa bở luôn. Có j khắc phục k các mom. E tăng 9kg zui.

0 22

Nứt cổ gà

Em mới sinh bé không biết cách cho con ty đúng tư thế. Giờ bị nứt đầu ti. Cho bé ti rất đau. Có mom nào có kinh nghiệm chữa nhanh khỏi chỉ giúp em với ạ!

0 10

Haxx

Có mom nào con bị ntn chưa ạ :( Con e đc 15ngay n bị mag xuống da liễu họ bảo hăm cho thuốc bôi ,càng bôi n càng chuột da đỏ ửng Bị hết 2 bên bẹ háng sau mông nhưxng mụn có nước E đổi bôi thuốc thuần mộc cũng trị hăm của ng dao đỏ đến nay 20 ngày r mà cungz k khỏi vẫn đỏ bỏ bỉm cungz 20 ngày r,cả bôi cả kết hợp tắm lá chè Xót cả ruột con E bảo viêm da bà nội nó cứ khăng khăng do e đóng bỉm.Cãi nhau cả lên mỗi ng 1 loại thuốc

3 115