Thâm - sẹo - ghẻ

Chân mình hồi có bầu bị ngứa gãi quá giờ để lại sẹo vs thâm hết cả chân rồi. Bôi gì cho hết đây có mom nào biết ko ạ? Chứ nhìn ghê quá

0 13

Thay da sau sinh

Các mom có ai sinh xong không thay da đổi thịt giống e không ah? Và ai biết có kem gì bôi trắng da hiệu quả và không bết rít không chỉ e với

1 27

Làm răng sứ

Có mom nào lm răng sứ r chưa. Cho em ít thông tin với Em định làm 16 cây giá 6tr/1 cây

0 5

Ước mơ cũng chỉ là mơ ước

Ước gì mình xinh đẹp như ngta ước gì mình cao có vòng eo chuẩn như ngta để ck k bao giờ suốt ngày khen ngta so sánh với ngta,k kp để tán tỉnh ngta,mình đẹp thì ắc ck sẽ iu thương mình hơn,,,nhưng k nếu tôi đẹp tôi sẽ là người chửi thẳg vào mặt a tôi sẽ làm a hối hận vì a đã dám so sánh tôi với ngta đặc biệt là nyc,,,,các mom có cách nào cho eo gọn lại k ạ eo e như eo con cóc ý [6][6][6] e chỉ muốn giảm eo k muốn giảm cân mà sao khó quá[6][6][6]

0 4

Sinh mổ

Minh sinh mổ k ép bụng đc. Có mom nào có cách nào cho bụng xẹp k. Chia sẻ mình với

0 20

Khẩn cấp các mẹ ơi

Bé em bú xong cứ hí lên như huýt sáo ý. Vậy là sao các mẹ ơi. [6][6]

1 1

Detox da😅

Lâu lâu phải detox da 1 bữa cho đẹp thui.. U30 rùi k thể chậm trễ việc mần đẹp

0 2

Giảm eo

Từ hồi đẻ m ko có thời gian vào lily nữa. Cún con được 7 tháng giờ mới vào lại. Bụng mỡ dạo này lại to ra. Theo các mẹ lắc vòng có hiệu quả k.

0 13

Quyết lấy lại vòng eo 60.

Trước đẻ cơ thể rất dắn chắc mặc dù cũng ko tập tành gì. Cơ thể khá cân đối 1m62 nặng 48kg ấy thế mà sinh song gần 3 tháng rồi mà ck bảo giờ người cứ mềm nhão nhão ý. Mà lúc trước eo có 62-63 giờ thì 70 rồi. Mới đầu tư vấy cái quần gen bụng quyết lấy lại vòng eo như cũ.

0 43

Thời tiết

Thời tiết gì đâu mà nóng không chịu được. Mới giữa tháng 2 âm lịch thôi đó nha. Thế cơ mà ai sanh bé tầm nghĩ hè chắc là sướng lắm đây. Nắng nóng thế này mà nằm ổ còn gì bằng. Ai ở bến tre mùa này cho em 1 chấm nha

1 6