Cắt tóc sau sinh

Sau sinh bao lâu thì các mom cắt tóc ạ, nóng quá rồi các mom ơi!

0 5

Nhuộm tóc

Các mẹ cho e ý kiến vs ạ. Con e ĐK gần 4 tháng. Bú mẹ . Giờ e muốn nhuộm tóc lại có được không ạ. Có ảnh hưởng gì ko các mom [28][28]

0 4

Nước hoa các anh chàng năng động[41][41][50]

Các mom mua nước hoa cho chồng đi ạ, dùng cực kì thích, giữ mùi lâu, lọ sang chảnh, team mác đầy đủ ạ. Giá 350k thôi ạ

1 1

Nước hoa cho chồng

Các mom mua nước hoa cho chồng đi ạ, dùng cực kì thích, giữ mùi lâu, lọ sang chảnh, team mác đầy đủ ạ. Giá 350k thôi ạ

1 1

GOM MUA CHUNG GIẢM CÂN

E cần giảm 10kg, cơ địa lỳ vì em sd quá nhiều loại Gc xong nó lại tăng lại. Cv ngồi bàn máy tính suốt nên bụng vs mông cứ phè hết ra. Có mẹ nào cần giảm cân như e ko, chúng ta mua chúng Nấm giảm cân dạng cafe Sbody. Loại này e thấy chị phòng kế toán cty em uống giảm 3kg sau 2hop. Giá 1050k 2h. Nhưng nếu mua trên 20h đc giá sỉ 450k hay sao ý. Mẹ nào uống loại này rồi vào cho ý kiến ạ, để chị em mua dùng cho yên tâm nào. Hè tới nơi rồi mà mỡ k chịu teo tí nào :(

0 11

Đò sau sinh

Chưa sắm.j chỉ đc mỗi sắm đồ của mẹ thui Heo đầu tháng 6 ạ

0 8

Ck ko phàn nàn j nhưng mình vẫn muốn làm cho se khít cô bé í. Có cách nào vậy các mẹ. Tại mình simh thường. K biết nó có rộng ra k

Help me......😘😘🤣🤣🤣😘😘😘😘

0 10

Nám tàn nhang sau sinh

Huhu có mom nào sinh xong một thời gian mà mặt xuất hiện ttàn nnhang không ạ? Chỉ cách chữa e với

0 10

Bầu 33w

Bầu 33w tàn nhang đầy mặt mấy mom ak thanh xuân nay con đâu nữa huhu làm gì cho hết bây giờ Không giảm giá ra ngoài đường luôn

0 9

Bị mụn khi mang thai

Các mom ơi, e bầu gần 11w rồi mà mặt lên nhiều mụn quá. Em phải làm sao mới hết đây. Huhu. Em chưa bao giờ bị như thế này cả. Có cách gì cho mụn lặn an toàn ko ạ.

0 5