Que rụng trứng

Như vậy là đã rụng chưa vậy các mom ơi, em sử dụng que thử rụng trứng ạ 🤔

0 5

Buon nôn ,khó thở,đau bung dưới lâm râm

Các mom ơi ! Con 1 tuần nữa mới đến ckk nhưng 10ngày nay mình hay mỏi va dau lung ,bung dưới thi đau lâm râm.khi trưa tu nhiên trong người mệt ,khó thở va buôn nôn .mình mua que ve thử thi 1v.sau đó mình di xet nghiệm máu beta nhưng kết quả dưới 5 nghĩa la ko có thai .hut hẫng qúa các mom ơi .thật sư ko biết bị sao nữa .có mom nào như e ko ạ

1 0

Lo lắng về sức khỏe

Các mom oi giúp e với e bối rôus quá :( Chẳng là vk ck e mới cưới nhau được hơn 1 tháng thôi ạ. Trước khi cưới e có đi tiêm phòng vacxin như mọi ng khuyên trước khi mang thai ấy, đến bjo chưa hết thời gian kiêng nên bọn em cũng cẩn thận phòng tránh sử dụng bao các kiểu. Cách đây 2 tuần vk ck e do sơ sót nên quan hệ nhưng ko dùng bảo về xong sau đó e cũng đã mua thuốc tránh thai khẩn cấp uống. Sau thời gian uông thuốc 1 tuần thì e thấy hiện tượng máu ra e nghĩ là chu kỳ kinh sớm nên e ko để ý :( tới hôm nay là 8 ngày máu vẫn ra nhưng rất ít, máu đen chỉ đủ thấm ướt quần chíp thôi các mom ạ. Bình thường ngày kinh của e đều chỉ khoảng 5 hôm là hết. Em lo lắm vk ck e do tiêm muộn nên phải chịu chứ cũng mong con sớm lăm. Các mom có ai từng rơi vào trường hợp này hoặc biết thì tư vấn e với! Cám ơn các mom

0 4

Mong con👶🏻

Nay là ngày đầu ckk mà chưa thấy bà kinh đâu, còn bị sốt nữa chứ. Sáng thử que thấy 1v mới dám uống thuốc, 7th mong chờ con mòn mỏi, cảm giác như nghẹn ở cổ họng😓

0 1

Có ai nghén như e k?

M có bầu đc 7 tuần. Đứa đầu k nghén, đứa này cứ chui ra khỏi giường là nôn lấy nôn để. Ngửi mùi gì cũng khó chịu. Có c e nào giống e k? Cho e tí kinh nghiệm nào.

0 1

Lo lắng!!!

E bầu 5w r,tự nhiên hnay thấy ngực ko đau nữa.nvay có sao ko các mom e lo quá.có mom nào nvay mà ksao ko 😔

0 20

Mong con

Từ hôm nay về sau mình sẽ chỉ vào lily để theo dõi chu kỳ thôi. Mình sẽ k than vãn điều j nữa. Con cái là trời cho. Chỉ luôn cầu mong con yêu về sớm. Tạm biệt mọi người. Mong các con sẽ về với những người đang mong được làm mẹ. Chúc các mom 1 buổi tối tốt lành. Chúng ta cùng nhau cố gắng chặng đường tiếp theo nhé !

1 3

Giúp em

Em có kinh ngày 15/12 đến nay vẫn chưa có kinh lại ,e thử que chỉ có 1 vạch đậm 1 vạch hơi mờ , e đi xét nghiệm máu thì bs bảo beta thấp có khả năng có thai , nhưng phải xét nghiệm lại , mọi người giúp em giúp e .cho e lời tư vấn với ạ. Em cám ơn

0 1

chán nản

có mom nào bầu bì mà như mình ko.ck toàn bỏ ở nhà 1 mình.đêm hôm có chuyện gì chẳng biết kêu ai.chán nản quá mấy mom ơi

0 0

Buôn

Chán quá các mom ơi BS kết luận động thai 21*9mm, chả thiết gì nữa

1 11