mong con

may mom oi cho e hoi á , thang nay e tre kinh 8 ngay roi ma thu 1v thu buoi chjeu zay co dung ko cac mom , e pun wa dang momg con lam !!![6][6][6]

0 0

Vợ chồng

Có mom nào bầu mà k muốn quan hệ nữa k ạ. E bầu đc 20 tuần rồi. Từ lúc bầu đến giờ quan hệ e chẳng có cảm giác gì. Lại kiểu ớn ớn nổi da gà nữa chứ. Kiểu k thích ý

0 6

Lại 1 vạch

Mong được thấy cái que thử hai vạch quá các mom ak

0 0

Mong con

Thú thật với các mom. Nhìn mọi người đăng ảnh 2 vạch lên mà em thèm lắm. 2 năm rồi, cứ mỗi lần lướt fb, zalo ... thấy cảnh con bị bỏ rơi em chỉ ước sao họ k mang đến cho mình mình nhận nuôi hết. Rồi có những lần em đi xin con nuôi. Biết là xin con là phải có tiền bồi dưỡng, nhưng các mom ấy đòi cao. Em nếu đưa thì lấy gì nuôi con. Vì k có con nên em.mới phải đi xin con chứ ai là đàn bà chả muốn đc mang bầu. Chả muốn được 1 lần lên bàn đẻ chứ. Đây chỉ là tâm sự của em thôi, em cũng biết trong lyly cũng có nhiều mom giống hoàn cảnh như em.

1 17

Lo lắng

Mẹ bầu ho nhiều quá có ảnh hưởng lắm đến thai nhi ko ak. Mình ốm ho mà lo quá

0 2

Buồn

Kb có ck mom nào như ck e k e đang bbầu 5 tháng e thèm cánh gà mà ck e k cho ăn... . Đôi lúc buồn mà tủi

0 0

Hoang mang

Các mom ah, e kiểm tra que thì que có 1 vạch. E đi XN máu thì bsi bảo đã có thai và bsi cho e đi siêu âm đầu dò và phán e câu thai chưa có trong tử cung sợ thai ngoài tử cung các mom ah. Mom nào chia sẻ kinh nghiệm giúp e ạ

0 33

Con về...

Em mới đi siêu âm về, bác sĩ nói con còn bé quá chưa thấy rõ nhưng chắc chắn đã có thai và có túi thai rồi. Em 22, hiện đang học dở năm cuối ĐH, gđ khó khăn lắm, dốc hết vốn liếng, vay mượn để cho em được đi học đến cùng, không chỉ ba mẹ mà cả ông bà, cả dòng họ 2 bên nội ngoại đều mong muốn sau này em có thể giúp đỡ, gánh vác được gia đình. Nhưng cuối cùng thì người tính cũng không bằng trời tính, con về vào đúng lúc nhạy cảm nhất. Em cũng tính ra trường đi làm 1 năm rồi lấy chồng luôn nhưng bây giờ thì vẫn chưa kịp ra trường nữa. Con về em vui lắm vì lần đầu có cảm giác được làm mẹ nhưng thực sự cũng rất buồn vì em làm cho tất cả mọi người hụt hẫng và thất vọng về em rồi. Chắc chắn mọi người sẽ giận em lắm, có khi nò vì thế mà không chấp nhận em nữa không ạ? Em sợ lắm, thực sự rất sợ cảm giác này... Tối nay em sẽ tâm sự với mẹ, rồi sóng gió thế nào em cũng sẽ phải đối mặt, cảm giác lo lắng, sợ hãi xen lẫn bất an cứ dâng tràn. Mọi người có thể cho em lời khuyên để trấn an, giúp em bình tĩnh nói chuyện với mẹ được không ạ? Em cảm ơn mọi người rất nhiều.. .

1 12

Mong con về tổ.

Các Mom ơi cho mình hỏi hiện tượng, cơ thể ntn phát hiện con đã về,ngoài trễ kinh ra.vì mình mong mãi con chưa về với gđ.[31][31][31]

0 1

Nỗi lòng

Có những cám dỗ đàn ông, đàn bà cũng giống nhau nhưng đàn ông tham lam hơn. Ai cũng ghét người thứ 3, và quy về 1 mối nghe tới là sôi máu. Nhưng người gì cũng có nhiều loại, có những hoàn cảnh vào thế rồi đành chấp nhận. Câu chuyện cô bé sv năm nhất lơ ngơ vào đời cách đây 10 năm như như mới hôm qua vậy. Lúc đó tôi gặp anh trên 1 chuyến xe bus, A chủ động bắt chuyện làm quen vì dường như ngày nào cũng đi chung, rồi a muốn làm bạn và tìm hiểu. Anh hơn tôi 6t và đã đi làm cũng gọi là phong độ, tôi chớm 18 xinh đẹp có chút ngây thơ. Cả 2 bắt đầu cà phê và đi chơi dịp cuối tuần, có khi ngày nghỉ lễ nữa. Anh quan tâm lo lắng cho tôi từng li từng tí và tôi yêu, cảm giác thật hạnh phúc. Không còn xe bus nữa thay vào đó anh đưa tôi đi học bằng xe máy. Quê anh tận Nghệ An còn tôi cô gái xứ dừa, ai cũng bảo thời Sv đẹp tựa tranh và tôi cũng thấy thế khi có a, tôi đưa anh về quê chơi ba mẹ tôi đều vừa ý. Có điều tôi mới năm 2 nên chưa tính chuyện cươi xin, cả 2 giữ cho nhau nhưng t.yo mà phải có lúc k làm chủ được cảm xúc, không phai tôi dễ dãi nhưng có được mấy người y mà không cho, rồi 1 lần tôi có bầu. Tôi muốn cưới nhưng anh lần lượt, bụng tôi lớn dần theo thời gian, anh không hề bỏ tôi nhưng cũng chẳng nhắc chuyện cưới xin. Quen nhau bao lâu tôi đều tin anh, chưa đến nơi anh ở bao giờ, linh tính mạch bảo điều chẳng lành khi tôi theo anh và chết lặng khi người phụ nữ mở cổng và ôm anh hôn cô ấy và cùng vào nhà. Chỉ có thể ngất đi khi anh thứ nhận đó là vợ anh, họ kết hôn 4 năm có với nhau 1 công chúa. Bạn nghỉ mình sẽ làm gì lúc đó, tình yêu quá sâu đậm, con nữa,... Tôi cũng được theo đuổi, cũng mất đi sự trong trắng, lại còn sinh linh vô tội. Là người thứ 3 k tốt đẹp nhưng bạn nghĩ tôi làm sao , k nghề nghiệp con tôi sẽ ra Sao, rồi cả sự tổn thương ấy tôi đành làm người tình bí mật, không danh không phận ai có thể chứ. Càng ngày chỉ càng thêm sâu. Chỉ là đàn ong mấy người quá tham nên mới gây bao sóng gió và tổn thương. Giờ tôi vẫn rất yêu và xem a như ck. Nhưng rất tủi thân, làm lại đương nhiên được nhưng có mấy ai chấp nhận tôi nữa.

0 10