Bầu 11tuần.

Mấy mom ơi e bị tiêu chảy 2 bữa nay rồi lo quá. Mang thai tập đầu bị gì cũng lo, sợ ảnh hưởng đến con quá. Mà 7.02 .2018 này e mới đi khám thai theo lịch. Nh lúc mún đi siêu âm koi e bé có bị j k. Mà sợ siêu âm nhiều k tốt cho con. Hjx

0 21

Help me

E có đi đốt và đặt thuốc chữa viêm lộ tuyến cổ tử cung e chậm 8 ngày hn thử 2 vạch nên e vừa mừng vừa lo không biết trong quá trình e đặt thuốc có ảnh hưởng gì tới thai nhi k ạ Các mom đừng bơ e

0 2

Xđ giới tính ,

Các mom oi cho m hỏi , thai 2 tháng nhịp tim 174l/nhịp là con trai hay gái ạ, M thấy ông google bảo trên 140l/phút là gái, dưới 140/phut là trai đúng bn % ạ, Có mom nào có kinh nghiệm chia sẻ m vs, M hóng quá

1 8

Cảm cúm khi bầu

Có mom nào bị ho ,sổ mũi lúc bầu không? E bầu 3 tháng mà ho quá, giờ lại sổ mũi nữa mà k muốn u thuốc tây, mom nào có kinh nghiệm gì mách e với

0 0

Que cnah trứng

Các mom ơi đây có p que canh trứng hỏng k ạ?:(((( cđ e sao hay p mua vào đúng que hỏng vậy?đợt trc mua que thử thai cx hỏng hxhx

0 0

Cay đắng lắm...

Cay đắng lắm các chị ơi. Sao cuộc sống của em lại như này, giờ em vẫn mặc áo mưa ngồi ở hiên. Chồng đi sinh nhật bạn giờ mí về, rượu say. Em nói sao về muộn thế quay ra tát em, cái tát thứ 2 sau ngày cưới 4 tháng. Mọi thứ với em như muốn sụp đổ, có bầu 6 tuần bao mệt mỏi vất vả, giờ chồng như này. Còn gì để cố gắng nữa không, cứ ngồi khóc trước hiên như một đứa trẻ. Cuộc đời em là những chuỗi ngày này sao.....

1 49

Bị táo bón khi bầu

Các c có cách nào trị hết bón k ạ.e bầu mà bị khổ thế chứ lị.dù e ăn rau ăn khoai mà vẫn bị.đến nỗi mà đau xương giữa 2 mông luôn ngồi cũng đau.ai biết cách j bày e vs

0 25

Lo lắng

Mk lo quá các mom ơi đi siêu âm kb kq sẽ ra s đây con yêu có về tổ an toàn k đây. Mk run quá cả đêm k ngủ đc. Các mom cho mk chút động lực đi nào

1 8

Thật không nhỉ?

E là cái đứa hôm trc hỏi các mom là sau quan hệ mấy ngày thì thử que đấy? Hnay e dậy thấy có hứng, lấy cái que mua mà chưa có dịp dùng ra thử chơi. Kết quả làm em run run. Không biết thật hay giả. Tại có tháng e thử cũng có 1v đậm 1v mờ nhưng mấy hôm sau là thấy ckk. Lần này thấy hoang mang, sợ và hào hứng quá các mom ạ. E phải làm sao đây??? Còn 3 ngày nữa mới đến ckk. Huhuhu

0 15

Đau dú

Có mom nào như em k. Bị hơi đau đau 2 bầu ngực với núm ti ý... cứ lo lo kb có bị sao không

0 0