Ngu ngốc

Tâm sự tí các mom oi,chuyen la nhu the nay,mấy hôm trước cô hàng xom qua nha minh thấy bố mình đóng cái bàn ngôi an cơm vi trước gio ca nha an com toan ngoi chiếu thôi, giờ m bầu bung mỗi ngày 1 to bố thấy ngồi chiếu m dung day khó khăn nen bố đón ban và mua ghế nhựa thôi ,may hôm trước cô hàng xom qua mới nói với m rằng ,nhà ck m giau có mà tiết kiệm không mua cai bàn mà lai tu làm nay khac,m cung chi noi nha cung bt thôi co gi mà giàu có cô, cô nói mới ve lam dâu thi lam Sao mà biet duoc, m cung chỉ cười thôi, cô mới nói với m rang trước đây bố m hay đánh me m từ khi co m ve la bố ko đánh đập gi me nữa chuyen nay thi m nghe mẹ kể với ck m cung kể chuyện bố đánh me nhiều roi m cung noi lai với co la m cung nghe me vvới ck kê, cô nay thi hay xoi mói sống ích kỉ,tối về m lại ddại kể với mẹ chuyen trên,vậy mà trua nay Đi cưới về bố say lai chê người khác lam không đẹp ri khac,me lai noi bố chê ng khac thi co người lai chê bô lm ban xấu bố noi ai chê me noi cô kia noi với m, noi cô kia còn nhnhắc cho m nghe chuyện trước day bo dập me,bố say bố làm ầm Lên chửi cả cô hàng xom Bme m di lam cô sang noi minh mỏng mồm cô noi rua thi để trong ng thôi kể cho biết thôi chu có ác ý gì mà mi lai kể cho me mi nghe mi cung mỏng mmôm , m That ngu ngốc qua phai ko các mom,that ko con mat mui nao nhin cô hàng xom m nghj mẹ se ko noi với bố ai ngời bố say mẹ cung noi, để gio chuyen xay ra ntn m That su ko biet lm Sao nhin mat cô hang xom

0 16

Trễ 7 ngày

Các mom ơi mình trễ 7 ngày sáng 4h mình thử lên như vạy mà mình đi siêu âm họ bảo chưa thấy j các mom ạ

0 45

Khó ở

Có mom nào đang mang thai mà tính cách khó ở như e k, e thấy cái gì cũng khó chịu hay tủi thân và hay khóc nữa cơ [6][6][6]

0 17

Lo lắng

Em chậm kinh 4 ngày, e thử que thì 2 vạch 1 vạch rõ vạch mờ ( vì e thử lúc trưa). Nay e đi siêm âm thì k thấy thai trong tử cung, bs nghi ngờ thai ngoài tử cung và cho lm xn Beta Hcg kq là 16,4 hẹn 2 ngày sau kiểm tra lại. E đang hoang mang lo lắng mất ăn mất ngủ. Có mẹ nào tình trạng như e k ạ. Chia sẻ cho e chút kinh nghiệm

0 13

1vạch

Ngày t8 chưa có kinh vẫn 1 vạch , sao đau lòng quá

1 7

Siêu âm

Em mới siêu âm hqa, như thế này có ổn k các mom, bsi cho uống vitamin tổng hợp. E tập đầu k có kinh nghiệm nên rất lo lắng

1 13

Hỏi khám thai

E trễ kinh 3 ngày r, thử que thì 2 vạch đỏ đậm ah. Các mom cho e hỏi bao giờ thì nên đi khám thai/ siêu âm? Bé trong bụng chắc mới dc khoảng 4 tuần thôi ah.

0 9

Thuốc

Các mẹ cho em hỏi chút ạ Em đang mang thai tuần 12 rồi uống DHA này thì uống sau ăn và uống 2v đúng k ạ Em muốm uống thêm Elevit để bổ sung vitamin tổng hợp thì các mẹ cho em ý kiến e nên mua ở đâu

0 2

Thắc mắc

Các mom ơi cho em hỏi. Cách đây 2 tuần em bị đau ngực đau 1 tuần rồi thôi không đau nữa đến giờ em bị trễ ngày t3 rồi. Vậy cho em hỏi có phải có thai rồi k ạ

0 4

Rụng trứng

Các chị ơi đừng bơ e nhé😞 trước kia chưa lấy chồng thì e vẫn thấy có hiện tượng rụng trứng là nó ra như lòng trắng trứng ý ạ😞 nhưng từ ngày lấy chồng em lại k thấy có hiện tượng như lòng trắng trứng này nữa ạ, e lấy chồng 4 năm rồi mà chưa có baby ý ạ😂😂😂

0 8