123

Em với chồng quan hệ từ 17-22/11 đến đầu tháng em thử que dc 2 vạch vậy tính đến hôm nay 12/12 thì thai được bao tuần ạ . ( tháng trước em có kinh ngày 3/11 đến ngày 8 /11 hết kinh) . Bây giờ đi siêu âm được chưa a

0 1

Trợ giúp

Các mon cho e hỏi chút ạ.Dạo gần đây e tâm trạng mệt mỏi cứ chồng nói gì là cáu với ổng hay đau lưng với lại ngực e cũng đau ...mà e trễ kinh gần tháng nay rồi ...Như vậy là e có bầu không ạ ???

0 1

Trứng trứng

Mình thử que dụng trứng vào khoảng tg trứng rụng thì đều lên 2v. Nhưng kinh toàn chậm k đc đều. Vậy liệu mình có bị đa nang hay bệnh gì khác k nhỉ? Mà thả gần năm nay rồi chưa có. Định đi khám mà chưa có tg và cũng lo nhỡ mình bị làm sao thì suy sụp mất.

0 7

Khỏi đa nang buồng trứng

Em mừng quá mấy mom ơi, em khỏi đnbt rồi, giờ đang thả để mong con về tổ, mong con 5 tháng rồi, con ơi mau về với mẹ nha.

0 13

Mong con

Các mom chia sẻ hiện tượng mới có thai đi ạ

0 0

Khó nói

Như thế nài là có thai chưa ạ mom nào xó kinh nghiệm chỉ minh voi minh chi mới mất kinh 3 ngày thoi

0 0

Chan

Tre15 ngay hom ba kinh ghe roi .buon

0 3

Làm IUI

Mọi người cho e hỏi với ạ. E mới làm IUI hôm nay là đc 6 ngngày rồi ạ. E muốn hỏi là sau làm IUI bao lâu là biết mình có thai ạ. Bác sĩ dặn e đặt thuốc hậu môn hẹn hết thuốc mới thử là 15 ngày ạ. Nhưng có thể biết đc biểu hiện có thai trc 15 ngày k ạ. Ai làm IUI rồi chia sẻ cho e biết với ạ. E cảm ơn

9 431

Mong con

Sau bao ngay thất vọng lần đầu tiên nhìn thấy vạch thứ hai xuất hiện. Mừng muốn khóc luôn. Hi vọng con yêu về vs mẹ an toàn. Chúc cho chị nào đang mong cún tháng nay cũng hai vạch nhé

2 16

Cúm khi mang thai

Các mom có kinh nghiệm gì để chữa cúm khi mang thai chỉ e với ạ.bầu bí cúm khó chịu quá ạ

0 6