Mong con

Như đã tâm sự với các mom. Vk ck e rất mong con. Tháng này e chậm 3 ngày, sớm nay dậy e thử ngay. Lên như này là có phải k ạ???

4 21

Buồn

Có ai trễ 2 ngày rồi vẫn 1 vạch căng đét k😖😖😖😖😖

0 2

Thử que rụng trứng

Các mẹ cho em hỏi.em thử que rụng trứng hôm nay là ngày thứ 17 của chu kỳ.em thử từ ngày thứ 11.bảy ngày liên tiếp đều 1 vạch mờ 1 vạch đậm.chu kỳ em 30 ngày.theo như que thử thì em chưa rụng trứng, nhưng hôm nay e có ra dịch âm đạo màu trắng đục Như vậy là sao ạ.giúp e với.

0 1

Bầu bị zona

Các mom ơi hình như e bị zona hay giời leo j đó ở môi, lên mấy mụn nước nhỏ hơi đau và rát huhu e đang có bầu phải làm j mới khỏi đây?

0 4

Chắc hết hi vọng thật rồi

6 tháng mong con nhưng chẳng thấy, thời gian cứ trôi qua nhanh ko biết còn hy vọng ko .Con đang ở đâu khi nào mẹ mới có được con [10][10]

5 39

Rụng trứng

Các mom cho mình hỏi xíu. Tối hôm m9 mình thử que rụng trứng báo 2 vạch. vạch dưới cũng rõ nhưng k đậm bằng vạch trên. Chiều m10 2 vck xxx xong tối m10 thử thì vạch dưới mờ hơn hôm trước. Tối 11 thử thì chỉ còn 1 vạch là ntn ạ. Mà theo lily thì 3 ngày nữa trứng mới rụng ạ

0 1

tạch

buồn quá.tạch rồi các mom ạ.sáng nay bà ấy ghé thăm rồi 😓😓

0 0

Sữa dành cho bầu...

DÙNG THAY SỮA BÀ BẦU LUÔN NHÉ !! Nếu bà bầu khó uống sữa thì đây là 1 sự lựa chọn sáng suốt và an toàn vì sp rất tốt cho sk nhất là ce phụ nữ đang mang bầu ( sản xuất tại Anh) Thay vì cho bé uống sữa thị trường ,đôi khi ko phải hàng chính hãng ảnh hưởng tới sức khỏe. Hãy trãi nghiệm sản phẩm Wellness by oriflame nhé! DÀNH CHO: 😀 Phụ nữ mang thai uống tốt cho cả 2 mẹ con: Mẹ bồi bổ sức khỏe, lợi sữa, chống táo bón, phòng loãng xương. Con cao lớn , thông minh hơn, chống còi xương và suy dinh dưỡng. 😀 Trẻ em tuổi đang phát triển 😀 Ông bà nội ngoại bị đuối sức, mệt mỏi, ăn ngủ kém, đang trong gian đoạn trước và sau mổ. Ngoài ra còn giúp phòng một số bệnh của tuổi già như : cao huyết áp, tụt huyết áp, tim mạch, tiểu đường, mỡ máu... 😁 Những người gầy gò ốm yếu cần tăng cân. ☺ Những thanh niên làm ngày làm đêm vất vả cần nên bổ sung thêm. Cam kết 100% thiên nhiên, hãy là người tiêu dùng thông thái. Có 3 vị: Vani, Sôcola, dâu Mua 3 hộp được tặng 1 hộp

0 1

Có thai k ạ

Tháng trước ckk của e bắt đầu ngày 1/11 và ngày 25/11 e và ny e có qh, trong lúc qh có bị bung bao nhưng ny e thấy và rút ra ngay thì ny có xuất tinh ra ngoài. Đến giờ e vẫn chưa tới ckk thì sáng nay e có thử que thì nó hiện k có thai như này là sao ạ? Giúp e mới các mom ơi e mới qh lần đầu mà k ra tí máu của màng trinh luôn í ạ😫😫

0 6

Mong con

Mình bị trễ kinh 14 ngày rồi nhưng ko dám thử. Tháng này vk ck mình đi khám và ck đang uống thuốc ở bệnh viện được 25 ngày rồi. Tháng trước mình cũng 2 tháng mới có kinh giờ hoang mang quá. Sợ.

0 0