Các mẹ cho e hỏi làm cách nào để dễ có baby với ạ

Các mẹ cho e xin ít kinh nghiệm với ạ Thấy mn bảo ngày kinh nguyệt hết tính từ lúc ấy 7 ngày sau qh là dễ có thai ạ

0 0

Viêm

Hôm nay e đi khám phụ khoa, ngta bảo e bị viêm nặng khó có con lắm T T. Bác sĩ bảo e phải đặt thuốc 2 tháng và phải đi đốt, em Thì tính sợ đau sẵn. Mẹ nào có kinh nghiệm cho e hỏi chút, đặt thuốc la nên? Đốt có đau ko ạ? Còn cách nào chữa nữa ko các mẹ. Hix Giúp Em với ạ!!!!

1 5

...[6]

Mng cho e hỏi, còn mấy ngày nữa là đến kỳ rụng trứng, e thấy cô bé hơi ẩm ướt và có mùi, bụng dưới hơi tức. Như vậy có phải em bị lam sao rồi ko? E k bị ngứa. màu dịch lúc trong lúc hơi đục ạ. Xin lỗi mng nếu em miêu tả phản cảm ạ. thực sự e rất băn khoăn. em ngại đi khám lắm ạ. E đã có gia đình và 1 bé ạ.

0 4

Máu báo thai

Sáng nay em thử que 1 vạch đậm 1 vạch mờ. Hồi trưa có ra máu màu hồng. Giờ bụng em nó cứ đau. Không biết có sao không ạ. Hay là máu kinh z các c

0 15

Hồi hộp

Hôm qua em qh k an toàn, nhưng đến tối nay em mới uống thuốc, liệu có khả năng mang thai không ạ? Với lại em đang trong những ngày rụng trứng theo lịch của lily, nên em khá lo lắng, có cách nào ăn uống gì để khỏi mang thai không ạ?

0 11

Qh

Ngày 26 tới 31 này là khoảng rụng trứng của em. Mọi người chỉ cho e cách qh để có 2 vạch với ạ. Tks mn

1 4

Ai có biết kinh nghiệm gì chia sẻ m với

Các mẹ cho em hỏi với ạ ... _Hqua em thấy âm hộ ra nhiều dịch lòng trắng trứng em và ck quan hệ tối hôm qua.Sáng nay em thử que rụng trứng như trong ảnh thì thấy vạch mờ và vạch đậm nghĩa là trừng chưa rụng đúng không ạ...vậy khoảng mấy ngày nữa thì trứng rụng theo như kinh nghiệm của các mẹ ạ....

2 14

Thắc mắc

Em theo lịch lily là rụng trứng ngày 15. Thì tối 15-16 em có qh trong. Nhưng đến hôm nay đc 6 ngày thì cảm giác trong ng khó chịu. Bụng dưới đau dâm dâm. Ngực bên cứng bên mềm. Lại còn hay đi tiểu trong khi ngày thường 1 ngày em đi có 1-2 lần. Mà 2 hôm nay đi đến 7-8 lần rồi. Bụng dưới lúc nào cũng căng tức như kiểu muốn đi tiểu. Em nghi là em dính bầu. Hoặc cũng có thể là rụng trứng. Mẹ nào biết triệu trứng này là như nào chỉ em với. Em chuẩn bị lấy ck mà bố chồng hảo Anh ny là bác sỹ viết giấy đăng kí kết hôn chưa. Hic hic...

1 0

Qhtd

Moi ng cho e hoi e quan he vs ng iu cu rui ctay ggio co ng iu moi cug la ck sap cuoi a giu cho em đc hai năm gio gan ccuoi mun qhe vs e .z cco en cho kg cac chi .ma e trong thoi gian rung trung e xài bcs co thai kg ak e dag lo .moi ng giup em

0 47

Mong BaBy

Còn 9 ngày nữa em đến ckk em hồi hộp quá các Mom ơi. Vkck e lấy nhau 6 tháng r nhưng mới thả 2 tháng nay. Mấy hn em cứ bị chướng đau bụng dưới đầy hơi khác so với bt đấy có phải triệu chứng có bầu k ạ. Các Mom tư vấn em với.. ĐỪNG CHO EM ĂN BƠ!!!!❤️

0 0