Mong con

Con yêu ơi đừng mải chơi nữa hãy về với bố mẹ đi đừng làm bố mẹ buồn hoài

0 0

Đăng 2 bài rồi mà ko chị em nào trả lời. Bài này đừng bơ e

Sáng Hqa e thử qe rụng trứng thì 2 vạch đỏ xong chiều về thử lại mờ rồi. Mà từ chiều hqa em thấy bụng đau lâm râm nhói nhói có phải rụng trứng ko ạ. E đi soi trứng thì ckk ngày 17 trứng 20mm rồi.

0 2

Mình cưới nhau đc hơn 3 tháng. Vc mình vẫn thả bình thường sao đến giờ vẫn chưa có thai mn nhỉ. Nghĩ lại cũng thấy sốt ruột quá đi,vì gặp ai bây giờ cũng hỏi có gì chưa có gì chưa ak, thấy lo lắng quá

Mình cưới nhau đc hơn 3 tháng. Vc mình vẫn thả bình thường sao đến giờ vẫn chưa có thai mn nhỉ. Nghĩ lại cũng thấy sốt ruột quá đi,vì gặp ai bây giờ cũng hỏi có gì chưa có gì chưa ak, thấy lo lắng quá

0 8

Em kô bít nên vui hay buồn

Em trể kinh đã 6 ngày rồi, thử 2 ngày trước thì 1 vạch. Nhưng tới nay vẫn chưa có, 2 ngày nay e có một số biểu hiện như ăn nhanh đói, thèm chua, thèm ăn vào ban đêm kiểu như khuya 11-12g và đau bụng râm ran 2 ngày nay rồi, em lo lắm. Vì em chưa lập gia đình nên mới lo lắng như vậy, nếu lở có không biết gđ e sẽ nhu the nao voi em, em lo lắm.

1 7

HCG 1000mg

cho mình hỏi HCG 1000 mg có ảnh hưởng thai ngoài tử cung ko mấy mẹ? thanks

0 2

Mong con iu

Khoảng rụng rứng là từ 3-8, vợ chồng em quan hệ ngày 10, hôm nay 21 rồi mà vẫn chưa có kinh!!! Em có thể có thai không ạ???

0 0

Thuốc điều kinh cố đạo !!!

Có mom nào sử dụng thuốc của điều kinh cố đạo đã có tin vui chưa ạ! E đang định dùng . Mọi người cho e ý kiến với !!!!

0 39

Kế hoạch hóa

Các mom nào đặt vòng tránh thai rồi cho e xin chút kinh nghiệm. E mới sinh mổ cu nay được 12 tháng rồi mà cứ bắt em đi đặt vòng tránh thai à. E hoang mang lắm. Hỏi nhiều chị em ở nhà rồi. Ng thi kêu là sẽ đau. Rát và ra máu vài ngày. Rồi sẽ rong kinh. Ng thì kêu đặt về bị lệch vẫn có khả năng có thai. Chẳng hạn như mẹ e đặt mà vẫn dính bầu à. Sinh chị mình mà cái vòng rớt theo ra luôn. Ck mình cũng bị đánh trúng tâm lý. Vì mình sinh mổ nên ck cứ bảo đi đặt vòng ổng sợ có thai lại. Dùng bcs thì ổng k ưa. Còn thuốc tránh thai thì mình chịu. Giờ ko biết có nên hay ko nên đi đặt đây. Mà từ hồi quen giờ tụi mình dùng biện pháp xuất tinh ngoài à.

0 2

Thuốc tránh thai hàng ngày

Các chị cho e hỏi với.thuốc tránh thai hàng ngay này nó chỉ có hình mũi tên chư k nói bắt đầu uông viên đầu tiên là viên nào cả.e k biết e uống viên đầu tiên là khoan tròn đó cho đến bây giơ theo chiều mũi tên là đa uống đúng cách chưa ạ? Mỗi ngay e uống 1 viên đên nay là ngày thư 12 rồi. ??? Nhưng sao e thây ngực e căng quá, to lên nữa , liệu có thể có bầu k ạ😥😥😥

2 9

Thắc mắc

Các mom cho e hỏi.dấu hiệu như mệt,buồn nôn v.v có trc hay máu báo thai có trc ạ

0 0