Mong

Ngủ nhiều, ngán mùi trể 5 ngày nhưng chưa dám thử vì sợ như đợt trước lên 2 vạch mà vẫn tạch. Mong lắm các mom à 😂😂 định để 1 tuần rồi thử. Hy vọng..

0 4

Em buồn quá các mẹ ạ

Em vừa canh theo lily vừa đi soi trứng mà vẫn không có kết quả. Mấy tháng nay rồi em buồn quá. Em đi soi trứng thì thấy lily canh trứng cũng chuẩn các mẹ à. Nhưng em vẫn không có con như mong muốn. Vợ chồng em ngóng lắm đứa con đầu lòng. Em chẳng biết phải làm sao nữa. Hụt hẫng tháng này qua tháng sau [6][6][6][6][6][6][6][6][6][6][6][6][6][6][6][6][6][6][6][10]

1 0

Ý kiến

Chuyện của e cũng từng kể trên này 1 lần rồi , e và n.iu quen nhau 4 năm nhưng gđình phía bên e thì chẵng ai nói gì chỉ có Ba e là k chấp nhận ảnh và e đi xem cũng vậy họ nói tỵ và tuất rất khất nhau k ưa gì nhau nên cứ bị cản trở từ phía Ba e, nhưng 1 năm về đây tụi e đã cho dín cứ nghĩ sẽ đc cưới và chấp nhận nhưng k ngờ Ba e lại càng kiêng quyết hơn vì trong tay ổg có tiền nên lúc nào cũng có quyền và ổg biết phái gđình n.iu e thì k điều kiện nên ổng đâm ra hù dọa bất e phải bỏ bé và bước vào còn đường cùng mắt kệ cho mẹ e chú bác e nói ra sao, và phái gđình n.iu nói và rồi e đã sinh bé và chấp nhận trong sự đâu khổ kiềm nén chỉ mình e và n.iu e nhìn con xa mình, trc đó gđình e đã sấp đặt cho con e vs 1 gđình nào ở sgòn nhưng k ngờ song 3 tháng 10 ngày e phát hiện con e lại ở gần e và rất gần e chính bác ruột của e nuôi nhưng rồi e vẫn chấp nhận nhắm mất để con sống bên đó nhưng trong thâm tâm e rất uất nghẹn vì k thể nào nó lớn lên trc mặt e và ở gần e keo bác e bằng Ba đc cả trong khi mẹ nó ở đây và sống ngay trc nó, và rồi vk ông bác e qua nói mẹ e qua rầm này keo e lên phường kí tên sang họ của con e qua cho nhà bên bả, vì lúc trc ở bviện là lấy tên e và nó đc lấy họ của e nhưng h phía gđìng kia lại k muốn nó lớn lên hiểu nhầm bác và e có chuyện gì nên mới có ra nó nên là h chuyển họ qua bên phía gđình của vk bác e. Nhưng e đã nhất quyết k đi, k kí gì cả, mà cũng ai dám làm gì đc e cả, và rồi e và n.iu cứ tiếp tục iu nhau lén luốt k cho gđình e biết nhưng e cũng đã về nhà n.iu chơi ăn cơm mẹ ảnh xem e như con dâu trong nhà rồi và h thì tụi e cũng chọn thêm 1 lần nữa sẽ có con và lần này nhất quyết phải bên nhau và giữ con và đứng lên lấy lại đứa con đầu của tụi e, chẳng thè nhà e cho ai xa lạ khuất mất e nhưng bay giờ e đã biết con e ở đây và lúc ban đầu bác e cũng ra ý kiến đưa ổng nuối e kiêng quyết k cho rồi nhưng nhà e lại dấu e để cho ổng nuôi, h thì phần mong con thương con nhớ con và cũng chỉ còn cách tụi e fải dín them 1 đứa nữa và lần này phải thật mạnh mẽ kiêng quyết k sợ sệt k phu thuộc nữa vì h cũng có cviệc ổn k như 1 năm về trc chẵn có gì, biết làm cách này ai cũng sẽ bắt ngờ nhất là mẹ e sẽ rất buồn nhưng thật sự con Xl chỉ còn cách này nữa thôi tụi con mới đc bên nhau và sinh them 1 bé và đòi lại đứa trc , nhưng cũng buồn tháng nay thả chậm 3 hôm rồi nhưng Hqua thử 1 vạch hix , Mng cho e ý kiến e chọn cách này có đc k ạ

0 13

Mong con

Có hay ko zậy mn , e còn 3 ngày nữa tới ckk , mà e thấy tháng này biểu hiện cũng giống tháng trước ,e mong con từng ngày nên rất nhớ biểu hiện của từng tháng , mn có thấy vạch mờ ko? E sợ que sai

1 23

Tư vấn trước khi mang bầu

Các mẹ có kinh nghiệm cho mình hỏi với ạ. Trước khi mang bầu mình nên bố sung loại thuốc gì? Và chồng thì có cần phải uống thuốc gì k ạ? Ai có kinh nghiệm giúp e với ạ. E cảm ơn nhiều 💋

0 6

Có thai ngoài ý muốn

Em có quan hệ tình dục vs ny 1 tuần trc và có dùng bcs, 2 ngày gần đây e thấy đau lưng, đi tiểu nhiều lần và vẫn chưa thấy có kinh. E ko biết là e có khả năng mang thai ko ạ và có chị nào biết chi phí phá thai bằng thuốc là bn ko ạ

1 69

Thăm bà đẻ

Các mẹ ơi. Bầu thì có nên đi thăm bà đẻ k ạ. Chị nhà bác bên ck em vừa sinh đk 1 tuần. E bầu đk hơn 3 tháng. Liệu có đi thăm được không ạ

0 6

Tâm sự

E buồn ck e wa các c ạ. Bọn e cưới nhau 5 tháng k có con. Tháng này e cứ nói canh ngày rụng trứng rồi tìm hiểu các kiểu để mong cún con về. Cuối cùng tới ngày rụng trứng nhậu về k làm ăn đc gì. Vậy là chắc lại 1 tháng trôi wa trong mong đợi rồi. Mà có ai bị giống e không. Thử que rụng trứng 2 ngày liên tiếp đều lên 2v đậm bằng nhau luôn

0 4

E lo wa mấy chị ơi...co ai như e không...[6][6][6]

E mới lập gia đình lần đầu tiên uống thuốc tránh thai hàng ngày rigevidon 28v nhưng sau e uống tới viên thứ 14 thì thấy ra máu màu nâu dính ở quần lót nay 2 ngày rồi.. không biết có bị gì không...e lo lắng quá... có chị nào giống e không...[10][10][10]

0 4

Nấm phụ khoa

Các mẹ ơi. Nấm do sử dụng nước bẩn có ảnh hưởng gì đến đường sinh sản không ạ 😢 Em bị nấm + 3 tháng mới hành kinh 1 lần ạ.

1 4