Các chị có kinh nghiệm giúp e [6]

Tháng trước e bị hôm 13, tháng này 20 r mà vẫn chưa thấy bị. E mua que về thử thì chưa thấy j. Trước ngày kinh thì e bị ra ít máu nâu. Khoảng 1-2 ngày thì hết sạch. Mấy hôm nay e thấy buồn nôn, hơi đâu đầu, người mệt mỏi, buồn ngủ, thỉnh thoảng bụng lại đau. Vòng kinh của e k đều nhưng e chưa bị chậm như này bao giờ. E mới cưới nhưng e và ck mong con lắm. Chị nào có kinh nghiệm chia sẻ giúp e với. 7 ngày mà chưa lên 2 vạch là k chưa lên hay k có ạ [6][6][6]

0 13

Baby

Mọi người ơi chia sẻ giúp em làm sao để có baby giup e ạ? E vs ck thả đúng ngày rụng trứng rồi mà vẫn chưa dính.[1]

0 0

Cho em hỏi nếu qh có dùng bcs vào ngày rụng trứng thì có thai kh ạ ?

0 0

Trứng rụng

Các mẹ ơi. Cho e hỏi. E có kinh từ ngày 9 đến 13 sạch. Vậy bgio e thử que rụng trứng dc chưa ạ. Lily báo ngày rụng từ ngày 25 đến 30 ạ

0 0

Đầu thai kì

Mình có thai được 3 tuần rồi..!! Sức khỏe của mình ko được tốt, người mình lúc nào cũng lạnh, bụng thì bị đầy cả ngày, lúc nào cũng muốn ói hết, người rất mệt ko thể làm gì hết..!! Mọi người ai có kinh nghiệm qua thời kì này ko?? Chỉ giúp mình với..!!

0 0

Mọi người giúp e với ..!

Cả nhà ơi vợ ck e lấy nhau hơn một năm rồi vẫn chưa có con . E trễ kinh 5 ngày sáng dạy thử lên một vạch e hơi buồn. Sáng nay e vẫn thấy buồn nôn vừa thử que thử thai lúc nãy xong thì lên 2 vạch 1 vạch đâmj 1 vạch mờ . Cả nhà ơi e sợ lại thất vọng . Thử tầm trưa này có chính xác không ạ..!

3 66

Chuyện đã qua

Trước khi lc các mẹ có làm gì có lỗi vs ck k? E thì có quen vs 1 ng tên T nhưng khi biết a có vk nên e thoi. Nhưng vấn đề ở đây là trước khi quen a đấy e có ny tên TH cũng chia tay rùi nhưng k ngờ e vs a kia đi vào NN thì gặp thằng khốn nạn TH ấy. Nó có chụp ảnh e vs a kia nhưng e k biết .Nó lại là bạn của c dâu e bây giờ và nó kể lại vs c dâu e nt. Giờ nó định dọa e đưa tiền cho nó nếu k nó sẽ nc vs gia đình ck e bgio. Nói qua ck e thì cũng quen hơn năm. Trk là bạn bè ck có thích e nhưng về ra mắt thì bme chê e nên ck e cũng nghe theo. 2 đứa lấy nhau rùi cũng do c dâu e vun vào nói hộ vs bme ck bg. E giờ đang có bầu 4 tháng hiện tại e rất hp nên e rất lo lắng thằng T sẽ phá e. Mng cho e lời khuyên với. Cảm ơn mng

0 15

Cần lắm một lời khuyên !!!

Các chị ơi em khổ tâm quá . Số là em vừa lấy chồng được 3 tháng nay do có thai trước . Sau đó thì sảy thai nhưng đã mời hết dòng họ rồi nên phải cưới . Chứ thật sự e không muốn lấy chồng lần hai nữa các chị à . Mẹ ck e thì vẫn yêu thương em , còn ck em thì suốt ngày đi chơi với đập đá , bỏ e bơ vơ cả ngày , đôi lúc còn đánh em . Em khuyên ck hết lời nhưng a vẫn không bỏ đc vẫn cứ ngày nào cũng đi chơi . Giờ em làm sao đây các chị , có nên bỏ đi không ? Em khổ sở lắm rồi ... Chỉ sợ mang tiếng 2 đời ck thôi . Làm sao đây các chị ơi ...

0 3

Mọi người mình hỏi tý

Lịch kinh nguyệt LiLy có đúng không các bạn tại mình mới sử dụng 2 tháng nay thôi bắt đầu có kinh là ngày 27/5 đến 30/5 hết kinh.ngày 22/6 có kinh đến 27/6 hết kinh và tháng này theo lịch là ngày 18/7 có kinh nhưng mãi đến giờ vẫn chưa thấy gì mình có thử thai hôm 19/7 nhưng chỉ 1 vạch thôi. Mọi người ơi mình có bị sao k ai

1 6

Chuyện phòng the

Có ai lấy ck 3 tháng rồi mà quan hệ vẫn còn đau giống e ko ạ... Bọn e cưới nhau đc 3 tháng nhưng loay hoay sau 1 tháng mới vào đc...mà e chưa biết có xuyên màn hay chưa mà ko thấy chảy máu j cả...giờ mỗi lần vào e vẫn thấy rất khó khăn...e đang muốn có bầu nhưng hoay hoay mãi mà chưa đc...có mẹ nào gặp trường hợp như vậy ko ạ

0 9