Mong đợi...

Tháng này hk có baby thì lại hụt hẫng sao... buồn. 3 ngày nua đến ckk. Mà giờ 1 vạch. Buồn hết chỗ nói

0 0

Sex [6][6][6]

. Cho e hỏi là e với bạn trai hôm trước vừa quan hệ nhưng khi vừa đâm vào thì đau quá e chịu không được. Nên không quan hệ nữa, cho e hỏi làm sao để quan hệ an toàn mà không đau ạ. E sợ mang thai quá 😞 nên không giám . Mọi ng cho em ý kiến đi ạ

0 9

Help me

M.n cho e hhỏi với ạ e mới qh có dùng thuốc tránh thai khẩn cấp tầm 1 tuần rồi và bây giờ bị chảy máu âm đạo(chảy nhiều ạ) m.n tư vấn giúp em với ạ [6]

0 3

Abc

Mọi người cho e hỏi với ạ.Mình qh vào ngày gần có kinh,và xuât trong,thì có bị mang thai k?

0 23

Nghén

Có ai nghém mà thèm ăn tỏi k tự nhiên hnay phát hiệt ra mình thèm tỏi teong khi trc bầu k giám ăn đâu có bỏ vào cung thôi chứ k giám nhai nuốt[10][10]

0 0

Âm hộ ra nước lạ

Âm hộ e mấy hôm nay bị ra nước đục đục. Dạg lỏng nhưg cứ ra hoài. Ướt cả quần chip. Theo lịch thì e sắp hàh kinh r. K pk là do sắp hàh kinh hay do e pị pệh gì đó .có mẹ nào như e k. Giúp e với ạ. E tên liên.

0 8

Chậm ckk

Chị e giúp e với ạ Chuyện là e bị chậm ckk, đi siêu âm thì k có thai. Bác sĩ bảo e uống thuốc tránh thai loại hàng ngày 1 tháng cho kinh đều lại. E sợ nữa k có con nên chưa uống Có chị nào bị giống e mà dùng thuốc tránh thai như v chưa ạ?

0 0

Mong con

Có Mom nào trc bầu mà có triệu chứng đau bụng dưới chướng bụng, đầy hơi, thi thoảng hơi đau bụng dưới k ạ.

1 0

Nằm mơ

Hôm qua em mơ thấy thai tử. Các chi cho e biet đo co phai điềm k hay k ạ. E sợ qua

0 0

Máu báo

Có mom nào bị ra ít máu nâu báo có thai k.chia sẻ cho e với ạ.

0 1