Thuốc ngừa thai

1 tuân e qh voi ck 1 lan e uong ngừa thai khân cấp 1 viên e uống lliên tục 3 tuần la 3 viên r. .Sợ cái bầu nên uống mà uống nhu v có sao k các cchị 😢😢

2 6

[6][6][6]

Số là e có chuyến công tác 1 tuần vừa về hôm qua Hôm nay bọn e bị tuột bcs, lúc lấy ra chỉ còn phân nửa so với lúc bình thường Mà bọn e vẫn đang kế hoạch, ông xã e vội đi mua thuốc khẩn cấp về cho e uống ngay Khổ nỗi hôm nay lại là ngày rụng trứng thứ 3 của e Không biết như vậy có dính bầu ko nữa Các chị hãy cho e biết câu trả lời để e yên tâm đôi phần được ko ạ😭😭😭

1 3

Mong con

Tháng này m làm iui trượt r các mẹ ạ. Khóc lóc, chán chả buồn làm gì. Đc cái chồng động viên, phải lạc quan lên, k đc thì làm tiếp. Nên kéo đc tinh thần lên r. Gần 1 năm còn đợi đc, thì thêm 1th nữa có sao. Đang đợi bà dì đến r chiến đấu tiếp đây. Quyết tâm k nản lòng. Cách mẹ khác cũng thế nhé. Tiện đây, có mẹ nào làm iui thành công r k. Chia sẻ cho m chuẩn bị gì trước khi làm đi, như ăn uống ngủ nghỉ sao ý. Tks cả nhà

3 76

Baby

Mình bị trễ 6 ngày rồi ạ. Thấy đau ở thắt lưng, hơi đau ở ngực. Có đau lâm râm ở bụng như chuẩn bị đến kk. Mà hôm qua thử thì vẫn 1 vạch. Các mẹ cho em ý kiến với ạ. Liệu em có baby chưa ạ.

1 0

[31][31]

Có mon nào ra dịch gì màu vàng mà hôi k ạ. E tre kinh 2 hom nhưng Hqua đến giờ cứ ra chất gì mà màu vàng hôi khủng khiếp , như vậy là sao thế ạ.. nhưng e có biểu hiện đi tiểu nhiều , buồn nôn , đau 1 bên trái hong lưng , an nhìu.. như thế này có thể có baby k ạ . Mới khi chìu e thử qe thì 1 vạch , e tính qua rầm này đi khám lun ạ, có mom nào trường hợp thử qe 1vach mà đi khám thì dín k ạ.. hay con chưa vào ạ..

1 23

Vấn đề giấy dkkh ạ. Ai tl giúp e

Nếu ba và mẹ của đứa bé k có dkkh thì họ của đứa bé có đc đặt theo họ ba k? Hay đặt theo họ mẹ thôi ạ? Chuyện của e thật sự dài dòng, e cg chẳng biết phải tâm sự với ai, trên đây cũng k biết e là ai nên e muốn nói cho nhẹ lòng :) Em và anh quen nhau tình cờ thôi, quen nhau được 2 tháng thì em vô tình tìm đc fb của 1 chị mà theo anh nói là chỉ có mqh bình thường thôi. Chị có thai với nyc, nyc bỏ chị, ở dưới quê nên mng còn dèm pha, a với c là bạn gần nhà. Do tính chất công việc ( e xin giấu ạ ) với thấy chị tội nên a với c làm kết hôn giả, nhưng anh nói với e hoàn toàn chưa dkkh :) anh nói nếu e k tin thì hoàn toàn có thể liên lạc với chị đó hỏi rõ. Thật sự lúc e biết chuyện, e bình thản lắm ạ :) a nói cho a thời gian a giải quyết hết mọi việc rồi a sẽ giải thích với e sau. Lúc đầu e k biết a làm gì cả, sau chuyện đó thì a nói hết với e, e k buông đc nên cứ tiếp tục ( mấy chị đừng la em ) nhưng e vẫn cứ thấy bức bối lắm mấy c, e cứ đành hanh với a thôi, e hay nói xóc lắm a thì cứ im thôi vì a nói a giải thích e sẽ gây nữa. Con gái mà biết chuyện thì hay vào fb ngta xem, thì e thấy c đó có 1 vài lần đăng stt ý chỉ tc chị với a nhưng đc 1 vài tiếng rồi lại xoá đi. Thời gian gần đây e qđ hỏi chị đó cho rõ thì c đó nói là k có bất cứ qh gì với ngy e cả, e cg thấy nhẹ lòng. Nhưng nhiều khi nghĩ lại e vẫn thấy khó chịu, có lẽ do e ích kỉ. Như vậy e đúng hay sai ạ? Cái này e dựa trên câu chuyện bạn e kể để viết ạ, mong mấy chị cho bạn e lời khuyên [47]

1 3

Mong BaBy

Các Mom cho e hỏi em quan hệ vào ngày rụng trứng theo lịch của lily thì 9 ngày nữa mới đến ckk. Em thấy ngực chưa đau nhưng mấy hn e cứ bị đầy hơi, chướng bụng dưới. Biểu hiện vậy liệu có baby k ạ

0 0

Ức [6]

Có mon nào đang bầu mà Ck qhệ nhẹ nhàng mà trong người mình cứ bị ức ức ưng mạnh bạo k ạ , e thì ức quá ưng lão làm mạnh lên tí nhưng cũng chả dám nói , lãi còn bất BJ cho ra lun cơ , có bầu nhu cầu cao lên thì phải [6]

0 21

Hut hẫng

kinh không đều phải là hì đây ?? gd em mong con lắm mà tháng này cũng tạch

0 10

Xuất tinh ngoài

Cho em hỏi QH xuất tinh bên ngoài có thai ko ạ

0 13