Tâm sự

Hai thâng trước em kinh đều.tháng này chậm 2 ngày.chắc là do em ăn uống thất thường thôi phải k mọi người.em mong con nhưng em lại đang bị cúm.nên k muốn có bé lúc này.sợ sức khỏe k tốt lại bị ảnh hưởng.do e ms lưu thai cách đây 4tháng.

0 1

Khoái cảm

Có mẹ nào sinh mổ xong ko còn cảm giác ko . M cảm thấy vùng vết mổ ko có cảm giác cho dù âm đạo mình khá ẩm ướt . M thấy mọi người bảo lên đỉnh chỗ ý co thắt và giật giật ý m chưa thấy các mẹ ạ. Mn làm chuyện ấy có hôn nhau ko . Ck m từ ngày lấy nhau về chỉ hôn ngực và chỗ ấy thôi m thèm hôn môi lắm

0 14

Help me

E đến kỳ kinh đúng ngày theo lịch lily ạ mọi tháng ra nhiều mà tháng này e ta rất ít lại màu đỏ nhạt nữa hôm nay là ngày t2 của kỳ ạ E Ko biết bị sao nữa liệu có phải máu báo bầu k ạ ?

0 11

Hỏi

E kinh nguyệt k đều có huyết trắng ạ đến giờ chưa có thai e sợ lắm. VC e tính đi khám xem 1 trong 2 có ai vô sinh k ạ 😔 Ai biết Bv nào o sg uy tín k chỉ e với ạ ! Cám ơn

0 15

Chào các mẹ. Có mẹ nào mong con như e k?

Vc e cưới được nửa năm rồi, ck e ysl qh chưa đầy phút là ra, cả tháng bọn e chỉ qh 2-4 lần trong tuần rụng trứng thôi ạ. E thì lại bị viêm nhẹ. Chữa mãi k khỏi,h e phải ls đây các mẹ. Có cách nào giúp e khỏi viêm và giúp ck e khoẻ hơn xíu k ak. E mong con quá. Cámon các mẹ.

0 8

Các c cho e hỏi[6][6][6]

Dạo gần đây thấy toàn trường hợp bcs mà vẫn dính bầu[6] e lo quá[6] e cx hay qh bằng bcs[6]

0 27

Mong con về các mon đừng bơ em

5 ngày nhữa đến ckk mà bây giờ e đau ngực vs cả ra nhiều dịch nhầy nàu trắng đục thì có hy vọng k hả các mon, vì đến ckk nào e cũng đau ngực k biết con có về k e mong quá [6][6][6]

0 0

Haizz

Mình cưới đc 4 tháng r, còn 2 vc thả cửa 6 tháng nay r mà vẫn chưa đậu thai. Chu kì của mình k đều, thág sau trễ khoảg 1 tuần so với thág trc. Thág trc mình bị ngày 3/6 nhưng hnay là 20/7 r vẫn chưa thấy có kinh. Mình thử que cách đây 5 ngày vẫn là 1v. Cả nhà cho e ý kiến vs ạ. Chứ e mog con lắm r 😞😞😞

1 32

Mong con

Mình cưới được 7 tháng rồi mà vẫn chưa có baby có ai giống mình k?mặc dù chu kì kinh nguyệt rất đều, các mom có cách gì hay chỉ mình với ạ

0 4

Mong con

Mình cưới đc 1 năm rồi. Mình mới thả 1 tháng thôi. Ckk của mình k đều lắm. Mình thấy lo quá. Ai có kinh nghiệm ji khi qhe dễ có em bé nhất chỉ mình vs ạ.

0 3