Chỉ em với

Các chị ơi cho em hỏi là khi mình mang thai tầm mấy tháng là nó xuất hiện một đường kéo từ rốn xuống dưới ạ...ai biết chỉ em vs

0 3

Ngày chết

Tôi tên gái 27 tuổi , còn độc thân . Mỗi lần tới ngày tới 7 ngày , ko có giống người ta 3 ngày ngừng rồi . Ko biết làm sao có 3ngay thôi . Con trai bây giờ yêu hay chỉ muốn vui qua đường rồi thôi , gái quen ai , người đó hỏi gái quan hệ ai chưa , người đó đòi hỏi . Gái có suy nghĩ khác , yêu cưới , lỡ có thai rồi sao , người ta ko cưới sao , còn con .

0 3

Hồi hộp

Theo lily thì mình đang trong tgian rụng trứng. Trong khoảng này mình lại bị ra máu giống như đang có kinh. Nhưng kphai là có. ngày của mình thì phải 15 ngày nữa mới đến. Mình đã bị 3ngay ra như vậy rồi, bị bắt đầu vào ngày rụng luôn. Như vậy là sao nhỉ? Có ai giải thích giúp em với ạ!!!

0 22

😑😑😑😑

Các măm e e mới có bầu được 6 tuần thôi ag ..e đi ngoài ra máu có chi k các mẹ ... Các mẹ cho e ý kiến với ag ... E để ý thấy có cục máu đông nhỏ như hạt đậu nữa ag

0 10

Đừng bơ em nhé

Mấy chị cho em hỏi với ạ Lần đầu em dùng thuốc tránh thai nên k có kinh nghiệm ạ . Mấy chị cho em hỏi ngày đầu tiên em uống là ngày đầu kì kinh tức ngày 14/07 đến nay nhưng giờ giấc em uống thuốc mỗi ngày k chính xác chênh lệch 3 đên 4 tiếng thì có khả năng tránh thai k ạ ? Ví dụ ngày thì em uống 7h ngày thì 10 11h ạ . Và nếu hiện tại em muôan thay đổi giờ uống thuốc thì làm như nào ạ ?

0 1

Rụng trứng

Mn ơi, cho e hỏi với. E hết kinh hôm 15. Theo lịch thì hôm nay ngày đầu rụng trứng. Tức là trứng rụng chi sau khi hết kinh vài ngày ạ? Hay sau bao nhiêu ngày hết kinh thì trứng rụng ạ?

0 10

Mang thai

M.ng ơi em năm nay chỉ 14 tuổi nhưng đã mang thai mà em ko muốn cho ba mẹ biết em nên làm gì đây ạ

2 6

Mong con

Có ai uống thuốc điều kinh Ca Công k ạ. Cho e ý kiến với ạ

1 0

Đau bụng

Tháng này em có kinh, em đau bụng bất thường ạ. Mấy tháng trước bụng chỉ đau có 1 ngày nhưng tháng này kinh đã hết r mà bụng vẫn còn đau. Em đã đi khám và bác sĩ bảo không sao. Giờ bụng em đau như bị ai đạp vào vậy. Các chị giúp em với!😭😭

0 3

Tâm sự

Các măm ơi có ai như e không ag , e mới có e bé được hơn 6 tuần thôi ag nhưng hễ ăn cái gì vô lúc sau cứ khó chịu muốn nôn k nôn đươc̣ ý ag k ăn thì lại thôi , thông thường bầu to mới đau kưng mà sao dạo này e e mỏi lưng k nằm đươc̣ luôn các mom có cách gì bày e vơi ag

0 0