Rụng trứng

Chị em cho mình hỏi có phải ngày rụng trứng thì bị tức bụng dưới không?

0 0

Help

Mình chậm kinh đc 6 ngày rồi, nhưng thử que vẫn k lên 2 vạch. Như vậy là như nào ạ 😭

0 3

Help me

Dạo gần đây e có qhệ với ny thường xuyên cách 2 3 ngày 1l có khi 1 tối 2l gần đây nhất là tối t2 và bọn e k sd bcs nhưng ny e xuất ngoài...theo chứ kỳ thì hôm nay là ngày kinh mà e thấy da dịch màu hồng nhạt lắm ạ như vậy có là e có thai k ạ ? CÓ THỬ QUE đk k ạ ??? E lo quá [6][6]

0 25

Giúp em :(((

Các chị ơi em hết kinh đc tầm 3-4 ngày là quan hệ mà k dùng biện pháp...liệu em có dễ dính bầu k ạ...mấy hôm nay e cứ hơi đau râm râm bụng dưới...với e có cảm giác m đang mang bầu á...ai có kinh nghiệm chia sẻ giúp e với...hay là do em lo quá hoá hoang tưởng 😭😭

0 0

Mong con

Mọi người cho em hỏi em 23t có uống bảo xuân dc ko...? Em muốn đều kinh và tăng khả năng có em bé chứ gần 2 năm rồi em trưa có lại.

0 0

Sinh con

Mình sinh bé đầu là gái rồi, giờ muốn sinh tiếp bé trai cho có nếp có tẻ, có mẹ nào có kinh nghiệm canh trưng hay gì ko ạ , dẫu biết con nào cũng là con nhưng mình vẫn muốn tìm hiểu trc để sinh được bé trai thôi, mong mọi người đừng ném đá

0 0

Các mon giúp em

E còn mấy ngày nữa mới đến ckk nhưng e đau ngực quá , đau như đến kỳ kinh ý ạ e buồn quá, e mong con lắm vậy e còn có hy vọng k ạ[6][6][6]

0 28

Rối loạn kinh nguyệt

Cho mình hỏi vài vấn đề đc ko ạ. Tình hình là mình kinh nguyệt cũng ko mấy điều nhưng chỉ trễ hoặc sơm hơn vài ngày nhưng dạo trc qh với ng yêu vừa xong thì lại có kinh nguyệt mình vừa mừng nghỉ ko sao nên cũng ko dùng thuốc tránh. Sau 1 tuần hơn thì mình lại ra máu tiếp cũng như kinh nguyệt 3 ngày mới hết tới hiện tại thì cũng gần 40 ngày ko thấy kinh nguyệt chỉ thấy nổi mụn đau lưng mình cảm giác lo ko biết có baby ko biết nên ra máu hay ko. Có ai bị giống vậy chì em với ạk

0 0

Ngày rt

Các chi ơi cho e hỏi. Sáng hôm qua vợ ck em có qh. Và sau đó buổi chiều em thấy ad ra dịch như lòng trắng trứng. Còn lyly báo là ngày hôm nay e mới rụng trứng. Cm cho em hỏi khả năng thụ thai của em có cao ko ạ?

0 2

Tìm kiếm phòng khám chất lượng

Ở Đn thì khám bệnh ở đâu là tốt nhất ạ? Mình đang mong con lắm

0 6