Cần hỏi

Mn ơi! Có ai đến ngày rụng trứng bị hơi đau bụng với hó chịu ko ạ ???

1 10

Tinh trùng

Do sợ dính bầu nên gần ra là ảnh đưa vào miệng e. Cho e hỏi e thường xuyên nuốt tinh trùng của người yêu có bị làm sao không ạ??? 😕😕nhiều khi e hk dám nuốt nhã ra hk à

5 28

Chuyện hiếm muộn

Vợ chồng em cưới nhau gần 2 năm rồi, e đi khám rất đẹp chỉ có cái bụng dưới e rất lạnh và đau bụng kinh rất nặng, Ck e hơi yếu nhưng bác sĩ bảo k vấn đề gì Đến bây giờ e vẫn chưa có e bé

1 1

Giúp e với

Các mẹ cho e hỏi tí. E ms có thai 1 tuần mà ăn nước canh rau ngót có bị s k ạ. Cty e nó toàn cho ăn canh rau ngót k ăn thì k biết ăn gì luôn ạ

1 12

Tư van e với

Tư ngày rụng trứng đến khi não mjh thu we thì có thai vậy các chị. Ai có kinh nghiệm tu van e với

0 0

Giúp e vs

Có chị nào có kinh nghiệm sử dụng que thử rụng trứng không ạ

1 1

Bé bi

Cho e hỏi có khi nào hai vạch mà vẫn k có thai k ạ và khi thử 2 vạch roi thì bao lâu đi siêu âm đc ạ

0 16

Giúp e ạ

Cách đây 2 năm, e quen any. Nửa năm sau thì e biết tin mình có bầu. Nyc e chưa muốn cứoi vì lúc đó đang mắc nợ cá độ bóng đá. E lúc đó là sv năm 3 nên cũng hoang mang. Nyc e bảo e bỏ đi. Sau này lấy nhau rồi mình sinh đứa khác. Nếu e k bỏ thì nyc e bỏ e. Rồi e nghe lời nyc e, đến 1 pk tư và dùng thủ thuật lấy con e ra. Đấy là khoảnh khắc e k bao giờ quên. Sau đó e bị ám ảnh, cứ nhìn thấy nyc e là e lại nhớ đến con nên chúng e chia tay. Hiện tại e có nym. E và ny e hay dùng thuốc tránh thai khẩn cấp. Dạo này e muốn có con để cưới. Mà bọn e thả 2 tháng rồi vẫn chưa có gì (bọn e ít qh. 2 tháng chỉ 3 lần). E lo quá. K biết e có bị ảnh hưởng gì từ lần bỏ thai trước k? Ngày trước e bị viêm âd phải đốt nữa 😥

0 0

Mong baby

Các mom ơi, e thả sát ngày rụng trứng thì có khả năng dính k ạ 😬

0 0

Toạch rồi

Biều hiện lần trước của mình ik chang là người có bầu, chậm kinh tròn 11 ngày mà bà dì vẫn ghé đến? Số đúng chán, càng mong càng áp lực càng k thể có các mẹ ah? Buồn

0 14