[6][6][6]

Chậm kinh 37 ngày rồi, chưa dám thử que nữa [6][6][6][6]

0 4

Mấy chị giúp em với ạ

Em có qhe xuất tinh ngoài 18.5 sau đó có tới kì ngày 6.6 ngày 15 em có qhe an toàn bằng biện pháp hết . Kỳ em chu kì 30 ngày thường đầu tháng 7 có rồi k biết sao giờ vẫn chưa có em thử que thì 1v . Không biết có sao không mọi ng tư vấn giúp em với

0 13

Thắc mắc

M.n cho e hỏi có thai thì đầu ti có đau lắm hk ạ.

1 4

Buồn

Mãi không có bầu😔

1 0

Ntn đã có thai chưa ạ.

E đang còn 2 ngày nữa mới đến kỳ nhưng thử que thì thấy ntn ạ. Có chắc có thai ko cm nhi?

0 1

Nhờ tư vấn

Em và ny đã yêu nhau gần 2 năm và quan hệ cũng được khoảng 1 năm nay. Nhu cầu của cả 2 đứa khá cao nên một tuần cũng phải đến 5-6 lần lâm trận. Nhưng mấy tháng trước em có ngứa chỗ ấy và ra nhiều dịch như bã đậu. Đi khám thì bs bảo bị viêm lộ tuyến và nấm. Nấm thì em uống thuốc đã đỡ. Nhưng viêm lộ tuyến thì bs bảo cần theo dõi 3 tháng để xem nó tiến triển thế nào. Vì em là giai đoạn đầu. Em đang có ý định mua thuốc nam gia truyền nha họ nguyễn để đặt âm đạo. Nhưng chưa biết thế nào. Các mẹ. Các chị có kinh nghiệm tư vấn hộ em với ạ. Dùng thuốc đó có thực sự tốt ko và với viêm lộ tuyến thì có cách nào chữa hay kiêng kị tốt nhất ạ[21][21]

1 2

Mong con

Co me nao mong con giong e khong gan 2nam roi.... tinh di kham ma sơ vo benh vien wa

1 55

Tâm sự 😔

Mọi người ơi cho e hỏi ckk của e thường thì từ 15 16 đến 18 là hết sạch tháng sau lại tiếp tục ckk lại từ 18 trở đi thế nếu tính ngày rụng trứng thì tính ntn ạ , e đang mong con quá các mẹ đừng bơ e ạ

1 16

Giúp em với

Mọi người ơi. Có cách nào để qh ko có thai mà ko dùng biện pháp phòng tránh ạ.... Dạo gần đây ck e cứ muốn có con hoài nhưng e chưa muốn có con.... Mỗi lần gần nhau là không kiềm chế được ạ...

0 2

Hỏi

E chạm kinh 3 ngày rui nhung 1 vạch nhung minh cu cam thay đau bụng ben trái k bjt tn ak cho mình ý kien voi

0 2