U xơ tử cung

Em bị u xơ tử cung, chưa biết xử lý ntn. Nghe nói đốt u xơ bị sẹo sẽ ảnh hưởng sinh sản sau này. Chị nào có kinh nghiệm chia sẻ em với! [6][6]

0 6

Tuổi sinh con

M sinh 87 Ck 86 M đang có bầu 5 tuần,năm sau sinh Ck 33t có kiêng gì ko cả nhà???[14][14][14]

0 7

......

E chu kỳ không đều. Chu kỳ trước tận 45 ngày. E mới hết kinh cách đây 7 hôm, qua hệ liệu có thai không m.n

0 0

Buồn quá

Hu hu ra vài giọt màu nâu đậm xong ko có nữa. Nghĩ là máu báo thai Ckk tháng này em chưa có... Sao thử lại 1 vạch. Buồn quá :(

1 30

ứng dụng lily buồn cười thật mình chưa có kinh mà đã báo có kinh rồi sai hết cả....

Mà tại sao 14 ngày rồi mình k có biểu hiện của rụng trứng nhỉ chất nhầy ko có gì cả bạn nào còn biết biểu hiện gì nữa không

0 0

Giúp e

E trễ kinh cũng tầm hơn 1 tuần rồi ạ. Ngực cứ đau đau lâu lâu lại thấy khó thở. E thử que thì 1 vạch đậm còn 1 vạch mờ nhạc ạ. Mọi người cho e hỏi vậy thì có thai không ạ?

0 13

Mang thai

E và ny quan hệ ngày rụng trứng nhưng có dùng bao. Theo lịch của lyli thì hôm nay đến ngày. Nhung e chưa thấy gì chỉ thấy đau lưng thôi ạ. Liệu có có thai k ạ. E lo quá

0 0

Con

Các mom ơi , e thấy đâu 1 bên trái hong lưng, cứ buồn nôn, đi tiền nhiều, còn ngực thì k căn k đau k tức gì, biểu hiện này là sao thế ạ, đang lẻ 17-18 nay là e có kinh rồi nhưng Hqua đến h k thấy bà kinh ghé, lại mong có bé nên chả dám thử sợ tách.. nhưng gần đây mình có những biểu hiện trên như thế có thể có k ạ, e tính mai hoạt mốt mua que thử thấy nôn quá hjxx

0 9

Cho em hỏi ạ

Tối hqa em thấy có một tí máu với dịch trắng có phải có thai không ạ và em có các dấu hiệu của có ạ

0 77

Giúp em

Các chị ơi. Em có kinh ngày 5 mà em qh ko an toàn ngày 14. Liệu em có thể có thai ko. Nhung mà xuất ra ngoài ạ [6]

0 2