Mong con [6]

Chu kỳ kinh nguyệt 28 ngày. Thì rụng trứng khoảng bao nhiêu ngày sau chu kỳ ạ. Em canh theo lily mãi vẫn k đc ạ [6][6]

0 22

Khám

Các Mom nào đi khám hiếm muộn ờ tù dũ ròi cho e pik ý kiến vs ạ? Tầm khoảng pao nhiu tiền ạ? E cưới dc 8 tháng ròi nhưng 4 tháng thả k canh ngày, 2 tháng thả theo lily nhưng đến h vẫn k thấy gì định đi khám hiếm muộn...

0 0

Kinh nguyệt

Ai đã dùng thuốc điều kinh cố đạo rồi Cho Xin ít động lực đi ạ Đang tính dùng mà sợ thuốc trên mạng quá

2 7

giúp e với ạ

các mom giúp e với. k hiểu sao nửa tháng nay cứ đến chiều tối là cô bé của e ngứa kinh khủng. k làm nháy là ngứa phát điên luôn. xong thì cũng đỡ hơn. hôm nào anh ck đi trực k về là thôi xg cả đêm e ngứa k ngủ dc. có mom nào bị như vậy k. e hoang mang quá k biết bị sao k 😭😭😭

0 12

Thắc mắc

Mình nghe ngta nói mang thai mà có dấu hiệu máu báo thai là đẻ ctrai phải ko ạ.

0 6

Quan hệ

Các mẹ nào có kinh nghiệm cho em lời khuyên với ạ. Cách đây 2 hôm em và chồng em có quan hệ bằng tay. Tại trúng ngày rụng trứng em sợ có thai. Lúc xong em đi vệ sinh rồi chùi giấy em thấy có chảy máu. Mà kiểu như máu dính chung với chất nhầy í ạ. Nhạt thôi. Không biết có s không ạ? Hiccc em lo quá.

0 0

giúp em

các chị ơi ai đã từng phá thai rồi thì vào giúp em với. Helpme!!!

2 65

Gel bôi trơn

Thấy nhiều chị than bị khô quá mà e k hiểu sao mấy chị k thích dùng gel. E chưa qh bao h nên k biết dùng cái đó sẽ ntn, nhưng e nghĩ nếu có gel hỗ trợ thì sẽ tốt hơn "cố đấm ăn xôi" r chịu đau rát chứ nhỉ? Mấy chị vô giải đáp cho e đi, e cũng thuộc dạng ít nước nên cũng lo lắm, e thì sợ đau lắm ạ. Đau là 1 chuyện mà chủ yếu là sợ bị ám ảnh r ảnh hưởng đến hp vợ chồng nữa mấy chị ạ. Ngoài lề, mấy chị dùng bcs thì có bị dính loại nào chất lượng kém k? Chia sẻ để chị em cùng né nha. Em học hỏi kinh nghiệm để sau này biết đường mua nè. Mấy chị thường mua ở đâu, giá cả thế nào? Mà dùng bcs thì khoái cảm bị giảm hả mấy chị?

0 1

thuốc tránh thai

có trường hợp nào uống thuốc tránh thai khẩn cấp mà vẫn có thai không mọi người ?

0 8

[23][23][23][23]

Mình thử ság chiều thì ra thế này. Ai có kinh nghiệm cho mình hỏi thế này là đã có thai chưa ạ. Mình qh mới 2 tuần thôi[11][11][11]

0 4