Mong con

Các chị cho em hỏi. Em đang mong có con. Em bị chậm kinh gần tuần rồi... Liệu có phải không ạ. E thử que chỉ lên 1 vạch. [15][15][15]

0 3

Các mẹ ơi

Có mẹ nào bị như em không ạ tháng này em bị kinh tới hai lần ạ. Tháng trk bị hôm 29 mà giờ ms 17 em đã bị rồi. Không biết có sao không ạ. Các mẹ giúp em với em có lên đi khám không

2 7

Mấy c cho e hỏi đặt vòng rồi. Qh bắn vào có thai k ạ.

E đặt vòng 1 tuần đầu nge đau lâm râm kiểu chưa quen .1 tuần sau đến hiện tại bây giờ là dc 4 tháng rồi e lại k cảm thấy gì giống như là không hề có cái vòng ấy trong ng vậy. Có khi nào vòng bị tuột ra mà em k biết k ạ. E ms qh vs ck e bắn vào .E sợ lại mang thai nữa. Mấy c tư vấn giúp e vs ạ.

1 0

Điều kinh

Có mẹ nào dùng thuốc điều hòa kinh nguyệt k v cho e xin ý kiến

0 13

Cho mình ý kiến với

2 vk ck mình định đi khám hiếm muộn ở bệnh viện từ dũ, nhưng nge người ta nói khám ở đó đông lắm, mà mình thì lại không co thời gian ( do cả 2 đứa đều đi làm cty). Mấy chị có kinh nghiệm đi khám rồi thì chia sẽ cho mình biết vơi, mình cám ơn mọi người nhiều

3 77

Con đã về..[3][3][3]

Canh theo lily và đã có kq.Trễ ngày t4 rùi thử que thấy 2v căng nét mà mừng. Nhưng ko bít bao lâu thì siêu âm thấy con? Các mom chỉ e với.

3 37

Kinh nguyệt

Có mẹ nào chu kì kinh nguyệt ngắn chỉ có 22 26 ngày k giúp m vs

0 1

Huyết trắng

Mọi người ơi, sáng nay trong người e ra 1 dịch huyết trắng có màu trắng đục như màu của nước cơm vậy đó.. Ko mùi... Trước thì mình bị trễ kinh gần 3 tháng nay rồi,,, đi khám bác sỉ thì kêu do mình stress quá nên ko có kinh hãy để tự nhiên kinh ắc sẽ có... Nhưng tự dưng hnay dịch trắng lại ra như vậy ko biết có bị làm sao ko ạ???

0 17

Ngóng

Các m ơi. Ngực mòng cứ chạm vào thì thấy hơi đau ở bầu ngực nhất là buổi tối ạ, lưng cũng vậy. Như vậy có phải là cún con về k ạ. E ngóng quá cơ

0 0

Kinh nguyệt

Em có nghe mọi người bảo dùng thuốc tránh thai hằng ngày giúp điều hòa kinh nguyệt. Có chị e nào dùng rồi cho e ít kinh nghiệm đi ạ. E 23 tuổi rồi mà kinh nguyệt thất thường có khi hai ba tháng mới có lại . Cám ơn m. N nhiều aạ

1 2