Mang thai

E và ny e quan hệ vào ngày rụng trứng nhưng có dùng bao liệu có thể có thai không các chị. E lo quá. Sợ có thai vì e đang đi du học. Các chị cho e ý kiến với [31][31][31][31][31]

0 5

Giúp em với

Tháng trước e có dùng thuốc tránh thai khẩn cấp và bị trễ kinh gần 10ngày . Sau đó có kinh và giờ là gần nửa tháng rồi vẫn chưa hết kinh . Có phải e bị rong kinh k ạ [6] bây giờ e phải làm sao đây,có ảnh hưởng gì k ạ

0 5

Hai năm không quan hệ .Giờ em lấy ck rồi mà khi qh cứ bị đau rát k chịu đc mà ck e cho vào rất khó. Như vậy em bị lam sao vậy các mẹ. Chỉ cho em với .em đang mong con quá mà k đc

Cần chia sẻ 😢😢

0 2

Làm mẹ

Mih thu que 2vach vẫn k thấy mau báo liệu minh co thai k

0 3

Quan hệ

Em và người yêu quen nhau gần 1 năm và có quan hệ cũng mấy lần nhưng đều không xuất tinh và đâm sâu được vì em đau. Tuy nhiên 4 lần gần đây nhất vào 27/5, 17/6 và 1/7, em và ny có quan hệ và lần này anh í có đâm sâu được, xuất tinh gần âm đạo... Cũng k biết sao mà dạo gần đây em cũng hay lo lắng, kinh tháng này thì bị chậm mất 2 tuần, tháng trước cũng bị chậm 1 tuần ! Không biết quan hệ như thế thì dễ có thai không ạ ? Anh í đẩy khá nhiều chất bôi trơn của anh í vào cửa mình của em và em biết trong chất bôi trơn đấy có cả tinh trùng và có khả năng làm thụ thai... Mọi người trả lời giúp em với ạ :(

2 13

Kinh nguyệt

Có mẹ nào chu kì kinh nguyệt ngắn chỉ 22 26 ngày k ạ :((

1 0

Tránh thai hàng ngày

Các chị có nhiều kinh nghiệm cho e hỏi với. E dùng thuốc tthn 2 năm nay rồi. 6 tháng nghỉ 1 tháng. Vậy trong 1 tháng nghỉ thuốc đấy mà qh liệu có baby k ạ. Vì gần như ngày nào cũng qh mà ck e k thích dùng bao ạ.

0 17

Mang bầu

Các mom oi. Trễ 1tháng mjk đi khám thai thì moi bjt dc thai bnhiu tuần tuổi va ngay du sanh dung k. Lúc mjk tre kinh 9ngay di khám thi chỉ có bang hạt cát. Mjk dc hẹn lại 1tuân la khoang ngay thu 16 thi nó to lên bang hạt nhãn nhung cũng chua có phôi. Bs hen 2tuầ. Thi t6 nay mjk tái khám lại thi xúc se bjt dc e be bnhiu tuan tuoi đúng k mom

0 2

Khoảng tg này là lúc em tới kì kinh ạ . Mà sao sáng nay em ngủ dậy thấy chảy máu . Sau khi em thay băng thì kh còn nữa . Tới giờ cũng kh có máu . Đi tiểu thì nước tiểu kh có máu loãng . Mà chỉ có 1 cục máu nhỏ tí . Em lo quá :(

0 0

Buồn

E và ny quen nhau di 3 năm nhưng nay e mới thử thai Thi nên 2 vạch .e lo sợ lắm và giờ chưa bk phải làm sao có nên de hay ko. Tại bọn e chưa chuẩn bị dk Cho 1 thành viên mới..

0 0