chia sẻ cho các mẹ mong con.

các mẹ trong lily chắc cũng đã quen với e . suốt ngày than thở chuyện mong con . nay e đã chậm 4 ngày . và đã 2 vạch đậm. chu kỳ của e khá đều . nên e canh ngày rụng trứng để đón con . từ khi hết kinh . e uống sữa đậu nành và ăn bơ thường xuyên .đến ngày lily báo rụng trứng ra dịch trắng như lòng trứng gà thì qh .các mẹ cứ hết kinh là quan hệ liền cách 2 ngày 1 lần . bơ thì cũng cho ck ăn nữa nhé. e đã đón được con . các mẹ thử làm theo e đi . em chậm 4 ngày chưa đi siêu âm . mấy ngày là đi siêu âm được các mẹ nhỉ. e chỉ thấy đau lưng . hơi đau ngực thôi còn lại k có biểu hiện gì .

1 5

Mang thai

Các mom ơi có thai thì nên ăn gì, k ăn gì và kiêng cữ gì ạ. Em mới có nên k có kinh nghiệm nên mấy mom giúp em với nha

1 5

Nk ngày t5 của ckk

Có ai biết cách để mang thai chỉ em với cưới nhau 7-8thang rồi thả rồi mà không có , gặp ckk không đều , tháng này trể 4n mà tưởng có tin vui ... ai dè ,,, đi làm thấy mấy người khách nta mang thai thấy ham , mình thì mong mà không có gì , tủi thân quá mà không biết sao ?? gặp đi làm ca 8tieng xoay ca lúc sáng thì 8h-4h chiều , c2 thì 3h đến 10h đêm , mấy chị cho em lời khuyên để em có thể vui mừng ạ 😰😰😰😕😕😕

0 3

Giúp e ạ

Mn ơi o cưới CK đc 1 năm r vẫn chua co con mong con qá ,nhung bị bệnh viêm phụ khoa mik thi đag dùng thuoc đìu trị v các mom cho mik bit khi nao moi co thể đón e bé đây nôn qa

0 0

Mong con

Mình chậm kinh 13 ngày r . Lúc đầu thử thì 2 vạch 1 mờ . tầm 1 tuần sau mình thử thì 1 vạch lại và 3 ngày sau thì mình có kinh , có ra máu đông , nhưng nó giống như cục thịt nhỏ vậy ... Như vậy có sao k mng ?? Hoang mang quá

0 2

Hết kinh

Hết kinh mấy ngày thì qh đc mấy chị

0 4

Giúp em

Các mom có thấy chim gà nhà e k ạ e siêu âm lýc 16w bs bao con trai nhưng e nhìn k rõ lắm

0 8

Đừng bơ em

Mấy chị cho em hỏi. Xuất tinh vào bụng xong lấy khăn tắm lau. Rồi quên mất đem khăn đấy đi tắm luôn thì có thai k ạ

0 4

Đau ngực

Trước khi có kinh mình hay đau ngực, nhưng mình trễ 3 ngày rồi và jo mới thấy đau ngực. Ko biết đau ngực có fai dấu hiệu có thai ko ah

0 3

Giúp em!

Các mom ơi, giúp e với. E có bầu 6 tuần rồi ạ, nhưng e nghén. Chán ăn. Ko thèm thuồng bất cứ món ăn hay các loại đồ uống nào. Kể cả những món e thích ăn e cũng ko thể nuốt. Mà giờ bụng e nó cứ đau quá ạ :( các mom xem có cách nào cải thiện đc không ạ 😭😭 chứ cứ thế này, em chết mất

0 6