Mong con

Em qkđ vào 14 -15 hàng tháng. Cũng k biết tính ngày rụng ntn cho chuẩn. Qh đều mà bà Nguyệt vẫn ghé vào hôm nay. Ngực thì vẫnđau khi ấn vào xung quanh bầu ngực trước từ đầu tháng đến bây giờ. Hụt hẫng và bối rối lắm các mẹ à! Mong các mẹ giúp e!

0 4

mong con từng ngày từng giờ

vc e cưới nhau đc 6 tháng rồi, ko dùng biện pháp gì cả, mãi chưa có thai, buồn ơi là buồn, kinh lại ko đều, đi khám thì không bị gì cả, help me.

0 3

Đặt vòng

Có mẹ nào đặt vòng chưa. Chiều này 6h e đi đặt vòng. Mà đau từ đó đến giờ. Đau quặn bụng lên cm ạ. Chảy máu cũng như dong kinh ý. Vậy có ổn k cm

0 0

Mọi người giúp e với

Các mom ơi giải thích giúp e với ! E bị xảy thay tháng 3 sau dó tháng 5 tháng 6 e có kinh bình thường nhưng kh đều tới tháng 7 giờ e trễ 5 6 ngày e thử que rồi mà kh có ! E mới qh thì nó ra 1 giọt máu màu nhạt ck em nhìn kh phải máu cone em thấy rất giống ! Như v là có thai kh ạ 😣 mọi người giúp e với ! Huhu

0 0

Mang thai

Truoc chu ky kinh bnhiu ngay thi có thể thử que thu thai len vạch dc k ạ

1 1

Ngứa

Vùng kín mình dạo này bị ngứa, mình dùng dung dịch vệ sinh hàng ngày và cả rửa bằng nước muối vẫn không khỏi. Nó cứ ngứa và ẩm khó chịu lắm. Có bạn nào có kinh nghiem chữa hết không chỉ mình với[1]

0 7

Hỏi

Các chị cho e hỏi e mới qua chu kì rụg trứg khả năg thụ thai là thấp nhưg có thai dk k ạ

0 0

đau ngực

đau ngực trước 15 ngày ckk liệu có mang thai k. ckk của e đều và xưa nay chỉ đau ngực trước ckk 3 ngày thôi.

0 0

Máu báo có thai

Các chị cho em hỏi nếu có máu báo thai thì có ra nhiều không ạ. E k biết là có thai r hay đến tháng nữa

0 0

Cho em hỏi chút ạ

Ngày 14.15 em thấy ra dịch trong màu trắng như lòng trắng trứng à.mà ngày 12 và 15 em q.hệ vậy có thai không ạ

0 0