Hành kinh

Các mẹ ơi e tới tháng từ mùng 10 tháng 7 đến 14 tháng 7 ms sạch. Ngàu 16 quan hệ có dính bầu k ạ

0 0

Máu kinh

Mấy chị ơi. Tối qua máu kinh em còn xót lại ck em oral sex nuốt luôn rồi có sao không vậy ạ

0 0

Chậm kinh 12 ngày

Tính đến hôm nay em chậm kinh 12 ngày. Hồi trưa có ra máu nâu. Và đau bụng dưới như mỗi lần tới kì kinh. Em tính mai đi khám. Mấy chị cho em hỏi em nên đi siêu âm đầu dò hay là xét nghiệm máu ạ?

0 5

Cần lời khuyên.

Em đang yêu anh họ của mình. Cũng đã 3 năm, mọi người ạ. 3 năm kể từ lần đầu gặp gỡ, ngoài anh ra trong mắt em tất cả người những khác chỉ là dư thừa. Người yêu thích em cũng có, họ bày tỏ với em mà em cũng chỉ biết lắc đầu từ chối. Em không thể yêu ai hơn anh, em không hiểu mình mong chờ gì nữa. Cách đây hai ngày, anh ấy uống say nên đã quan hệ tình dục với em, không dùng bao hay thuốc tránh thai. 4 ngày nữa em tới ngày rụng trứng. Liệu em có thể có thai không ạ? Em có vòng kinh 30 ngày, rất đều ạ. Em nên làm sao trong mối quan hệ này? Em yêu anh rất nhiều nhưng em không muốn ích kỉ, em muốn anh đi theo con đường của anh và yêu một người thực sự xứng đáng. Em đang rất bối rối và cần lời khuyên.

1 7

Mang thai

Em chưa biết mình có bầu hay k .Chỉ thấy đau ngực.Nhưng mà ăn rau ngót có sao k ạ

0 15

Thai ngoài tử cung

Năm 22 tuổi e mang thai ngoài tử cung, đã mổ và hoạt động bt, kinh nguyệt thì đều đặn. Khả năng sau này có con có hy vọng không mọi người....! Mn ai biết trả lời giúp e vì e rất lo

0 9

Cho e hỏi với 😢 đừng bơ e

Từ hôm rụng trứng tới giờ đầu ti e cứ đau. đk mấy hôm thì e lại đau vú. người thì mệt mỏi với đau đầu... ngực e thì bên to bên nhỏ ấy ạ. Nh khi đau lắm. E chậm kinh 2 hôm rồi mà thử q vẫn 1 v ạ. Mọi ng cho e ý kiến với ạ

2 2

Cún con

Em chưa trễ kinh nhưng chiều tối nay em thử que, lúc thử xong chưa thấy j, em đi chơi đến tối về thì thấy que hiện vạch mờ như này, đến vừa nãy sốt ruột quá em lại thử thêm que nữa thì thấy 15p sau hiện lên mờ mờ như này. Liệu em có nên hy vọng ko các chị ơi, vc em đang mong con quá. Đợt vừa rồi em có canh ngày trứng rụng. Em có nên đi xét nghiệm máu ko ạ?

0 1

Qhe

Em mới vừa hết kinh hôm nay , qh có bị làm sao ko ạ, với khả năg mang thai là cao hay thấp vậy mấy chị [6]

0 1

THẾ NÀO LÀ QUAN HỆ AN TOÀN

Dưới đây là kiến thức cơ bản cho các mẹ, chứ thấy dạo này nhiều mẹ hỏi mấy câu phạm kiến thức cơ bản quá... ví dụ như - Vừa hết kinh quan hệ có thai không? - Bạn trai phóng tinh nhưng em chưa lên đỉnh thì có thai không? :)) - Trong kỳ rụng trứng bạn trai phóng tinh ngoài có thai không? :)) - Trong kỳ rụng trứng đeo bao cao su có thai không? - Bạn trai cọ sát bên ngoài có thai không? Vân vân và mây mây,,, thế cho nên dưới đây giải quyết hết tất cả những câu hỏi có phần hơi thiếu kiến thức sinh sản như trên. - Thứ nhất: Ngày rụng trứng sẽ cách chu kỳ kinh tiếp theo là 14 ngày đối với tất cả các vòng kinh. Trứng sống được 12h-24h còn tinh trùng sống trong tử cung có thể đến 3 ngày. Vậy cho nên trước hay sau ngày rụng trứng 3 ngày mà quan hệ không có bất kì biện pháp tránh thai nào đều có thể mang thai kể cả có xuất tinh ngoài hay là chưa lên đỉnh nhé các mẹ :))) chính vì vậy trong khoảng thời gian rụng trứng, nếu không sử dụng bao cao su thì em khuyên nên uống thuốc tránh thai khẩn cấp trong vòng 3 ngày kể từ ngày có quan hệ. -Thứ 2: Trong những ngày có khả năng mang thai cao dù có quan hệ ngoài, quan hệ lỗ hậu, quan hệ bằng miệng vân vân mây mây nhưng chỉ cần tinh trùng tiếp xúc với âm hộ thì đều có khả năng mang thai. Nhiều trường hợp em đọc của các mẹ như là "bạn trai thủ dâm rồi dùng tay đưa vào âm đạo", "bạn trai đeo ngược bcs rồi bỏ ra đeo lại" "bạn trai xuất ngoài gần âm hộ" hay đơn giản chỉ là tinh trùng giây ra ga giường chăn chiếu gần âm hộ :))) thì đều có nguy cơ mang thai hết ạ nên các mẹ phải nhớ dặn người yêu hết sức cẩn thận trong các ngày này, mẹ nào nhạy là dính luôn ấy. -Thứ 3: Quan hệ vào những ngày không rụng trứng ( trong đó bao gồm cả những ngày hành kinh và vừa hết kinh... cho các mẹ dễ hiểu) thì khả năng mang thai sẽ thấp ( chứ không phải là không có nhé các mẹ) có nghĩa là quan hệ vào những ngày đó thường là sẽ không có thai (số các mẹ quá đen thì sẽ vẫn dính) thế cho nên đăng hỏi thì mọi người cũng không biết số các mẹ là đen hay đỏ đâu ạ :)) -Thứ 4: Khi vùng kín các mẹ mà có màu lạ (xanh đỏ tím vàng..) và có mùi thì tức là các mẹ đã bị viêm và nên đi khám Trên đây là những kiến thức cơ bản cho các mẹ. Chúc các mẹ quan hệ an toàn [2]

4 0