Khám

Mấy chị có kinh nghiệm cho em hỏi khám hiếm muộn ơ đâu hay ak.

1 3

Dung dịch vệ sinh

📛📛NGUYÊN NHÂN khiến cho chị em phụ nữ giai đoạn bầu bí dễ mắc bệnh PHỤ KHOA. 🔴 PH âm đạo thay đổi khiến mẹ bầu dễ bị nhiễm nấm 🔴 Nội tiết tố trong cơ thể thay đổi và môi trường ẩm ướt 🔴Sự tăng hay giảm của đường hoặc axit cũng có thể là nguyên nhân gây nấm âm đạo. 👉👉👉GIẢI PHÁP LÀ GÌ??? ĐÃ CÓ DDVS #MOTHER_CARE ✔CÂN BẰNG PH cho âm đạo ✔ ĐẨY LÙI VÀ NGĂN NGỪA VIÊM NHIỄM NẤM NGỨA ✔ LÀM SÁNG HỒNG VÀ SE KHÍT ✔ LÀM MỀM DA 🍃️CHIẾT XUẤT TỪ LÁ TRẦU KHÔNG 🍃️TRÀ XANH 🍃️VITAMIN B5 VÀ CHIẾT SUẤT HOA HỒNG 🍁🍁🍁AN TOÀN KHI SỬ DỤNG Ib để dc tư vấn . #Hàng_sẵn #250k

1 0

Dau.

Huhu. Cách 2 hôm trk em có qh mà giờ đau quá. Dau ngay mép ngoài ấy ạ. Nay đến kì rụng trứng đau ntn thì k làm ăn dk gì rồi. Chang nhe lại đợi tháng sau ạ. Mà cho em hỏi khi ck xuất vào mình nằm 1 lúc. Lúc đi rửa nó lại ộc ra hết ạ. Có mẹ nào nvay k ạ. Tại em chưa có kinh nghiệm[14][14][14][14][14]

0 13

Tham khảo

Mọi người biết làm cách nào khi xuất tinh ngoài vẫn có thai ko ạ!

0 9

GIÚP EM VỚI Ạ

Tình hình là bth chu kì của em là vào ngày 18 hôm trc là mùng 10 e qhe k an toàn nhưng sợ dính nên vẫn uống khẩn cấp. Hôm 15 e cũng qhe lầm nữa cũng k có bcs nhưng lần này e k uống. Mà theo lịch của lily 16 này e có kinh nây giờ vẫn chưa thấy gì. Vậy e bị chậm là do thuôca hay e bị làm làm sao ak :( có sợ dính k ạ

0 0

Mong con

Các mẹ ơi, có ai bị như em không ạ, ckk của e trc khi lấy ck thì tầm 37 ngay, nhưng sau khi lấy ck lại dài ra từ 40 trở lên thôi. Tháng rồi e canh ngày rụng trứng là 2/7, ck trước của e là ngày 4/6 ạ, đến hôm nay e có đue dấu hiệu của bà kinh r, đau lưng, bụng ê ê, ngực mềm nhưng bên trong căng huhu vậy chắc là tạch r hả các mẹ, đầu tuần e thử vẫn 1 vạch thôi

0 8

Hy vọng

Mình cũng ra 1 lượng máu rất ít và có màu nâu đậm như này... Đến sớm hơn ckk 10 ngày. Em đọc là máu báo Mấy ngày chừ mình cứ tức tức cái bụng chứ ko đau râm râm ... Dấu hiệu này có phải có thai Ko ạ.. Mọi người có kinh nghiệm hay bị như em Ko ạ. Giúp em với

0 0

Giúp em với ạ .

Em có qh xuất tinh ngoài vào ngày 18.5 sau đó em có kì lại bình thường ngày 6.6 sau đó ngày 15 em có qh an toàn dùng bcs ạ . Và em k biết sao bây giờ ngày 17.7 rồi em vẫn chưa tới kì bình thường đầu tháng có rồi . E thử que thì đều 1v hết . Vậy có làm sao k ạ . Giúp em với :(

0 0

Babe

Các mom có kinh nghiệm cho e hỏi chút . E kết thúc kinh nguyệt m3 đầu tháng. Mà ngày 16 e có qh cơ hội thụ thai có cao k ạ. E cảm ơn

0 0

Xin đừng bơ e.

Từ ngày e uống thuốc ngừa thai hằng ngày maverlon. Đến ngày đèn đỏ .Là e bị đau bụng dữ dội. Đau lên cả dạ dày. Mà tháng nào cũng vậy. Lúc trc chưa dùng thuốc. E k biết đau bụng kinh là gì cả. Mà thuốc nói giảm đau bụng kinh. E thì ngược lại và đau hơn. Các chị giúp em.

0 0