Beta

Beta bao nhiêu thì thai vào tử cung hả các mẹ???

0 0

Muốn đẻ con trai

E sinh năm 94 và có con gái đầu lòng năm 2014,e sinh mổ nên muốn tập 2 là con trai ạ,có chị e nào có kinh nghiệm cho e xin ý kiến với ạ.

1 0

Mong con

Tối qa ck mằm mơ thấy vk mang thai dc 2 tháng 😢😢... nghe nói mà sót cả lòng, phải chi điều đó là sự thật nhỉ !!!!

0 3

Mong con

Cać mẹ ah...e đã tưng rât́ mong đc làm mẹ.....nhưng chuyêṇ chăn gôí cuả vk ck e thì nghèo nàn lăḿ...e dung đủ moị cach́ rồi...và giờ trong e nan̉ vô cùng...tự nhủ với ban̉ thân rằng chăć mình chưa có duyên vơí con....[6][6][6][6][6][6][6][6][6]

0 0

lo lắng

các mẹ ơi e mang thai 6 tuan tự nhiên sáng nay ra dich màu nâu

0 7

Giải thích giúp em với

Tháng vừa rồi em thấy kinh ngày 6/6. Em quan hệ ngày 20,21 với 1 ngườii, ngày 25 em gặp nyc và rồi..... thật sự em cảm thấy lầm lỗi lắm. Em k muốn vậy chút nào nhưng sức con gái không thể cưỡng lại được. Hôm nay em mới đi siêu âm. Tuổi thai như thế này thì là con của ai. Của 20,21 hay nyc vậy ạ. Kể cả tính từ ngày đầu tiên của ckk cuối cùng thì tuổi thai cũng k chính xác. Huhu

0 65

Kinh nguyệt

E bị trễ kinh 7 ngày rồi. ( tuyệt đối k qh) k biết e có bị bệnh gì k

1 6

Chu kỳ kinh nguyệt dài

E chào cả nhà! Chu kỳ kinh nguyệt của e dài, tầm 43-48 ngày mới bị 1 lần, chu kỳ như thế có ảnh hưởng đến thụ thai ko ạ? Vc e cưới 1 năm nay rồi mà chưa có con. Giúp e với

0 0

Sức khỏe sinh sản

Mình quen bạn trai cũng lâu rồi. Lúc trước khi quan hệ có dùng biện pháp tránh thai thường xuyên, nhưng bây giờ thì không dùng nữa nhưng vẫn không có thai. Như vậy có bị vô sib hay bị vấn đề gì khác không mọi người? Mình có nên đến bệnh viện để khám sức khỏe sinh sản không?

0 8

Mọi người chỉ cách giúp e với ạ!!!

Kinh nguyệt e k đều,tháng khoảng 45 đến 50 ngày e mới có kinh!!mọi người có cách nào giúp đều kinh k ạ??? Giúp e với ạ!e mong có baby lắm rồi!!hix

1 3