Học hay ở nhà?

Hôm qua em bị ói+ đau nửa đầu trưa hôm qua đã đi bệnh viện và truyền 2 chai nước biển e bầu đc 2 tháng rưỡi rồi ngày mai e phải đi học vậy có nên đi học không hay ở nhà giữ sức khỏe ạ?

0 11

Đừng bơ em

Có ai trễ hai ngày thử một vạch sau thử lại 2 vạch chưa ạ Em qh lần cuối là 29.6 mà trễ 7 ngày r vẫn chưa thấy bà dì. Hôm trễ 2 ngày thử vẫn 1v :(

0 26

Hiếm muôn

Vc e đinh đi khám hiếm muộn ơ bv từ vủ Có mom nào đi rồi cho e ý kiến với

1 5

Thắc mắc

Trong đây có mom này hết kì rụng trứng rồi mà vẫn ra chất dịch nhầy màu trắng đục ko ạ?.. cho e hỏi như vậy có sao ko các mom... mom nào biết tư vấn hộ e [28][28]

0 0

Giúp em với ạ

Em qhe ngày 18.5 xuất tinh ngoài ngày 6 đầu tháng em có kì hình thường đến ngày 15 em có qhe an toàn và tới bây h ngày 17 rồi em vẫn chưa tới kì . Bình thường thì em có kì đầu tháng . Em thử que thì 1 vạch vậy có sao không ạ ? Tư vấn giúp em với

0 0

Đến ngày rụng chứng ck k chịu xxx

Năm nay em 20 tuổi . Mới cưới được 2 tháng . Nhưng trước đấy bọn em ở với nhau 2 tháng mới cưới . Em đang rất mong có em bé . Tính đến hôm nay là ngày thứ 3 trên vạch que thử rụng trứng có 2 vạch . Vậy mà em năn nỉ thế nào mấy hôm nay ck em k chịu xxx . Lúc nào cũng viện cớ đi làm về mệt . Em cũng ngại nói là ngày rụng trứng em muốn có con nên mới đòi . Thế mà lần nào em đòi là ông ý nhặng sị lên bảo em con gái con đứa nhắc đến chuyện đấy là sồn sồn lên. :(( Chia sẻ với mọi người chút là em đã lỡ có với 1 người khác trước khi yêu ck em hiện tại nhưng vì lúc ý còn trẻ và người yêu cũ em 1 mực k muốn để nên ... Em rất lo vì em sợ vì lần đấy mà ảnh hưởng đến việc sinh nở với ck em hiện giờ . Em rất buồn và bực mình vì em thử que rụng trưng còn 1v mà ck em k chịu xxx :((

0 2

Chán lắm

Hôm nay khám bác sĩ kêu bình thường, con hôm trước em khám là bị đa nang. Mong con năm nay không thấy, chán lắm các chị ạ. Ai có kinh nghiệm chỉ em với đừng bơ em

0 8

Khí hư

Cả nhà cho e hỏi với ạ, e bám theo lịch lyli thì những ngày rụng trứng e thấy có hiện tượng ra nhiều dịch như lòng trắng trứng, nhưng hết mấy ngày báo rụng trứng đó e vẫn hay bị ra ít dịch như dạng keo trắng dính chặt vào quần chip, k ngứa, k mùi nhưng ngày nào cũng ra. Vậy liệu có phải viêm k ạ. Sau khi bị xong tầm 1 tuần thì k có hiện tượng đó ạ. Chu kì e dài 50 ngày cơ ạ 😢😢😢😢

0 0

Kinh nguyệt

E mới có kinh ngày 23, hn thấy có chút máu lẫn vs huyết trắng màu vàng, mấy ngày nay thấy vùng kín hơi thoáng nhức nhức.. ko biết có phải là máu kinh ko vì mới hơn 3 tuần thoy [6][6][6]

0 1

Mog con.

Theo ckk thì hôm nay e có tháng trước e cũng trể nhưng k có chừ e trể mới 1 ngày thôi e đợi thử 1 tuần nếu k có thì thử que. Nói tới mấy biểu hiện thì e k có gì cả ngoài việc tiểu liên lục rồi trong 2 tuần qua e ăn uống kiểu gì cũng bị sặc, e k biết e đag bị gì nữa ạ. Vc e từ khi bị lưu con đầu tiên 8t thì thả cũng gần 1 năm rồi mà chưa có. Mog con lắm luôn, có lúc nhớ con lại khóc vì tháng 7 là tháng e phát hiện mình bị lưu thai và phải đặt thuốc đẩy ra. Buồn lắm các mom! E k biết phải làm sao hết.hic

0 16