Viêm lô tuyến độ 2

Các chị cho em hỏi với.tình hình là em cưới chồng dc 7thang rôi ma chưa có bầu.kỳ kinh nguyệt vừa rôi có mùi rất khó ngửi ạ.em vừa đi khám về bảo bị viêm lộ tuyến độ 2.mà em chưa có bầu.em hoang mang quá.các chị có ai bị như em không.chỉ cho em với

0 44

Bảo hiểm nhân thọ Prudential

Bạn mua xe hơi 1 tỷ, bạn có sẵn sàng mua bảo hiểm cho nó 1 năm 7-10tr không! Có tai nạn hay chuyện gì xảy ra với xe của bạn bảo hiểm đền, nhưng không có chuyện gì thì mất luôn 7-10tr! Như vậy mà bao nhiêu người họ vẫn chấp nhận mua! Trong lúc đó con người mình đáng giá bao nhiêu tiền bạn biết không, nhiều khi là trụ cột của cả một gia đình, là nguồn kinh tế chính, có khi làm ra hàng mấy chiếc xe hơi! Bạn lại đi tiếc tiền bảo hiểm cho bản thân! Mà bạn bình an vô sự thì có mất tiền của bạn đâu! Đáo hạn lấy tiền về! RỦI RO thì không trừ xe hơi hay người nào hết nhé! Công ty bảo hiểm nhân thọ sinh ra là để bảo vệ con người và góp phần an sinh xã hội, giúp đỡ nhiều người không may mắn! Đọc xong bài viết này Chị thấy đúng và muốn tham gia bảo hiểm thì cho e tư vấn nhe. E bán bảo hiểm nhân thọ PRUDENTIAL luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu

0 0

Tương lai[28]

Cho e hỏi kinh k đều thì phải làm sao ạ E nghe nói uống thuốc tránh thai hàng ngày để cho đều kinh có được k ạ

1 2

Cho e hỏi

Các chị cho e hỏi xuất ngoài mà qh trúng hôm thụ thai cao có khả năng có bầu không ạ.tại e muốn có mà a chưa muốn có e bé.😔.ai có kinh nghiệm giúp e vs ạ

0 22

Cần sự tư vấn

Các mẹ ơi! Mới mang bầu có được uống sữa proby k ạ?

0 0

Mong bé em

Mọi người cho em hỏi xíu . Em thử que rụng trứng đến ngày chỉ còn 1v mới qh vs ck . Vậy cơ hội của em có nhiều k ạ :((

0 0

Mọi ng giải thích gium e đi. 😞😞😞

E bị trễ kinh 15 ngày rồi.... Luc trc e co cho nngiu e sờ luc dok tay của a ấy có dính ít tinh trùng.... Vậy e có thai k ạ.... [6][6]

0 2

Mong

Mng ơi cho e hỏi theo dấu hiệu này thì e đã dính chưa ạ. Nghe những mùi tanh và ăn cá hoạt ăn xong gì đó là cứ buồn nôn, thỉnh thoảng đâu râm râm bụng dưới, nhưng thường 17-18 d.lịch là e tới tháng..nhưng h chẳng thấy bà kinh đâu..cũng ưng thử que nhưng lại sợ tạch, e định qua 19-20 gì đó e thử ạ...

0 0

Tâm sự

Mn cho e hỏi hqua vợ chồng em quan hệ anh ý xuất vào trong nhưng không phải là ngày rụng trứng, e lại đi vệ sinh để cho ra hết. Như thế có cần uống thuốc tránh thai ko ạ? Mn đừng bơ em 😔😔

0 12

Đừng bơ bài e. Huhu

Mấy chị ơi. E qhe tầm ngày rụng trứng. Tới hnay là cũng đâu 9 10 ngày rồi. Mấy ngày nay ngực e đau, bụng dưới thì sáng nay bắt đầu lâm râm. Cũng hay buồn ngủ. Tối đi nặng thì thấy kiểu như bị táo bón ấy ạ. Lưng cũng hơi đau mỏi. Còn cỡ 5 ngày nữa tới ckk mà sáng e thử thấy có 1 vạch. Vậy là k có thai hả mấy chị?

0 7