KInh nguyệt

Có mẹ nào dùng thuốc để điều kinh hieu quả chỉ e với ạ

1 19

dùng viên khẩn cấp

bt hành kinh của mình đều , mấy tháng nay mình dùng viên khẩn cấp cứ trung bình một tháng 2 viên , hk thù lại lộn xôn khi thì 20 ngày khi thì chỉ 10 ngày như thế thù là bị loạn kinh hay là bị rong kinh hả các mẹ ? mong các mẹ tư vấn hộ với nhé

0 2

Làm mẹ

Mn ơi s e vs ck e hơn 1 năm nay r vẫn k có con ,mong con lắm nhưng đủ mọi cách vẫn k có ,e bị viêm viêmnhiễm phụ khoa kjnh nguyệt k đều có pải lý do đó lam chậm con k ạ mn ai có bí quyết gì chỉ e

0 2

Bầu bí

Có ai như em ko. E có 1 bé trai được 3 tuổi rồi giờ muốn có thêm bé nữa. Nhưng cả gần 1 năm nay chưa thấy gì em đi khám phụ khoa bác sĩ nói em bị dịch ở buồng trứng. Cái đó làm ngăn cản có thai. Muốn có phải theo dõi ngày rụng trứng và uống thuốc dưỡng trứng. Em phân vân quá có nên làm theo lời bác sĩ ko.

2 7

Khí hư bã đậu

Các chị ơi, khí hư của em giống như bã đậu, không mùi, không ngứa. Có bị làm sao k ạ, có ảnh hưởng đến việc mang thai không? Có chị nào ở đây giống em k ạ. E lo quá

1 3

Các mẹ giúp em với đừng bơ em ạ...mong em bé

Các mẹ thông thái cho em hỏi với ạ 😿 Em thường bị vào ngày 15 hàng tháng nhưng 2 tháng gần đây e bị vào ngày 18. Tháng nào e cũng bị nhưng có thể lệch 1-3 ngày. 2 VC e muốn có baby ạ. Bắt đầu thả tháng trc n k thành công, tháng nay e k biết thế nào theo 2 tháng gần đây e nghĩ hnay chưa đến chu kỳ mà chiều nay sinh hoạt thì có ra vài giọt máu đến giờ cũng vài giọt ( dấu hiệu này là sao ạ có chị nào như em không ạ) . E có dùng que xác định ngày rụng trứng k biết que có chính xác k mà e thử k báo ngày nào cả. Em k đợi vào que xác định vẫn sinh hoạt đều đặn que thử thêm phần an tâm thôi mà k báo ạ. Hic chị em có lời khuyên nào giúp em với ạ

0 0

Các mẹ thông thái giúp em với...mong em bé

Các mẹ thông thái cho em hỏi với ạ 😿 Em thường bị vào ngày 15 hàng tháng nhưng 2 tháng gần đây e bị vào ngày 18. Tháng nào e cũng bị nhưng có thể lệch 1-3 ngày. 2 VC e muốn có baby ạ. Bắt đầu thả tháng trc n k thành công, tháng nay e k biết thế nào theo 2 tháng gần đây e nghĩ hnay chưa đến chu kỳ mà chiều nay sinh hoạt thì có ra vài giọt máu đến giờ cũng vài giọt ( dấu hiệu này là sao ạ có chị nào như em không ạ) . E có dùng que xác định ngày rụng trứng k biết que có chính xác k mà e thử k báo ngày nào cả. Em k đợi vào que xác định vẫn sinh hoạt đều đặn que thử thêm phần an tâm thôi mà k báo ạ. Hic chị em có lời khuyên nào giúp em với ạ

0 0

Mong con quá

Các mom giúp e với, trưa nay e vs ck đã quan hệ và đến chiều nay e đo trứng thì thấy 2v đậm này thì có cần quan hệ tiếp nữa k ạ hay là 7 ngày sau chờ kết quả ạ. Các mon đừng bơ r ạ[47][47]

2 63

Mong con

Mọi người ơi bên buồng trứng trái e bị nang thưa âm dạng lưới sợi thì liệu có ảnh hưởng nhiều đến việc thụ thai ko ạ. E lấy ck gần 1 năm rồi nhưng chưa có e bé. Huhu buồn lắm.

1 0

Mang thai

Dấu hiệu có thai của các mẹ ntn ạ

0 5