Hiếm muộn

E chào các mẹ!!! E lấy c năm nay sang năm t3 rồi ạ. Nhưng vc e chưa có baby đi khám thì bs bảo bt k có vấn đề. E cũng đã thử pp kich trứng và tiêm chi rụng đúng ngày mà k đc...😞😞😞 Mà khổ nỗi tới tháng e ra rất ít k biết có ảnh hưởng gì tới chuyện con cái k ạ... Mẹ nào có kinh nghiệm chỉ em với ạ✌️

0 0

Mong con[1][1]

Tình hình là thế này các mom ạ. E đang thả, 1 tuần lại đây e thấy thỉnh thoảng râm râm hụng, đầy hơi, đầu ti đau và nhạy cảm, tính tình nóng nảy. Mà mai mới đến ngày kinh. Nhưng 2 ngày nay e bị cảm sốt nhưng k dám uống thuốc. Sợ lỡ có thai mà uống thì ảnh hưởng tới con. E nên làm ntn các mom ơi!

0 83

Tâm sự

Các chị ơi tháng trước em bị ngày 12,tháng này em chưa thấy gì có phải em có thai không các chị

0 2

Thuốc

Mn ơi dùng thuốc tránh thai khẩn cấp có bị làm sao k ạ? Và hậu quả gì ko a

1 0

Lo lang

Có me nao 3 thag mang thai dau ma bi sot siuvi ko ạ.con co sao ko ạ

0 0

Yêu thương k trọn vẹn

Mih mấy tháng mới có kih lần, lâu lâu với ny mới gặp nên quan hệ k căn cứ gì hết,cũng k bầu dc, có khả năng mình vô sih k nhỉ, lo quá ,cũng chag biet làm the nào dc, đi siêu âm thì ngta bảo bình thường hết k bệh gi cả, chẳng biet đường nào mà lần nữa

0 18

Có ai giống mh ko

Còn 3 ngày nữa mới tới ckk, nhưng mà mấy hôm nay mh lại thấy đau lưng, căng tức ngưc, lại hay nôn hơi nữa...... mh lại ko dám thử que, lại sợ chỉ có 1 vạch thôi, mong con về lắm ma ko được

1 3

Cho em ý kiến với ạ

Mấy chị em có ai đã từng gặp trường hợp uống thuốc ngừa thai khẩn cấp mà vẫn bị dính bầu không ạ, e có qh với bạn trai nhưng rất ít khi em dùng thuốc, nhưng lần qh gần đây nhất em xem lịch là ngay ngày rụng trứng nên e đã uống thuốc ngừa thai khẩn cấp. Và đáng lí ra hôm nay là ngày kinh thứ 3 mà e vẫn chưa có, chu kì kinh của e khá đều, trễ lắm là 2 ngày thôi....giờ e hoang mang quá mọi người ạ!

0 22

Giúp e với

Các mẹ ơi sao e uống tránh thai hằng ngày mà vẫn có kinh vậy ạ ? E cứ tưởng uống rồi tới ngày có kinh tháng đó là không có ạ ?

0 1

Viêm âm đạo và kinh nguyệt ko đều

Em kinh nguyệt không đều . Chu kì 40 — 50 ngày 1 lần có khi 2 , 3 tháng mới có 1 lần kinh nguyệt . Hồi đó sợ lắm ko dám nói vs mẹ cũng ko dám đi khám . Giờ em đaq đứng trước cửa phòng khám của bệnh viện . ( sau khi em đọc các chia sẻ của các chị em đã ko còn nhát như trước nhưng thật sự em cũng hơi run và hồi hộp = )) )) ko biết sẽ như tn !! Có chị nào bị như em ko ạ . Chia sẻ kinh nghiệm cũng như bí quyết gì thoát bệnh viêm này đi ạ . Chứ em cũng hơi loo nếu ko chữa trị đúng có thể gây vô sinh í = (

1 44