Máu báo

Nếu có máu báo thai thì khoảng bao lâu thử que lên ạ. E đau bụng và ra máu 3 ngày rồi [10]

1 1

Rối loạn kinh nguyệt

Có chị nào giúp em với không ạ? Em hết kinh hôm 2-7,bọn e quan hệ từ hôm đó đến sáng 9-7 là quan hệ lần cuối.Tối 10-7 em có uống thuốc tránh thai khẩn cấp.Vậy mà đến hôm nay 16-7 e lại có máu ra và cũng đau lưng đau bụng và mệt mỏi như đến kì vậy. Như vậy có thể có thai không ạ?Trước giờ kinh nguyệt của em rất đều.Theo lịch thì hôm nay mới là ngày rụng trứng đầu tiên thôi.Em hoang mang quá. Xin các chị cho em ý kiến...Em cảm ơn nhiều lắm!!!

0 2

E hỏi chút ạ

Các mẹ ơi cho e hỏi trước e yêu nyc trong vòng 2 năm e cứ qhe là uống thuốc tránh thai khẩn cấp.do lúc ấy còn trẻ qá k nghĩ đc nhiều.1 tháng e dùng 2 viên k qá 3v 1 tháng nhưng liên tục trong 2 năm.nhưng giờ ct lâu rồi cũng dc hơn 1 năm e k uồn nữa.e sợ sinh sản sau này co vấn đề.lo qá.có mẹ nào có kinh nghiệp cho e lời khuyên với

1 14

Mong

Cho em hỏi chu kỳ tháng rồi của em rơi vào ngày 18. Vậy ngày rụng trứng sắp tới của em rơi vài ngày bao nhiêu vậy ạ

0 5

Các mẹ thông thái giúp cho e lời khuyên với ạ...mong em bé

Các mẹ thông thái cho em hỏi với ạ 😿 Em thường bị vào ngày 15 hàng tháng nhưng 2 tháng gần đây e bị vào ngày 18. Tháng nào e cũng bị nhưng có thể lệch 1-3 ngày. 2 VC e muốn có baby ạ. Bắt đầu thả tháng trc n k thành công, tháng nay e k biết thế nào theo 2 tháng gần đây e nghĩ hnay chưa đến chu kỳ mà chiều nay sinh hoạt thì có ra vài giọt máu đến giờ cũng vài giọt ( dấu hiệu này là sao ạ có chị nào như em không ạ) . E có dùng que xác định ngày rụng trứng k biết que có chính xác k mà e thử k báo ngày nào cả. Em k đợi vào que xác định vẫn sinh hoạt đều đặn que thử thêm phần an tâm thôi mà k báo ạ. Hic chị em có lời khuyên nào giúp em với ạ

0 1

Mong con

Các mẹ ơi . Em quan hệ trong ngày rụng trứng . Đến nay đc 7 ngày rồi . Vẫn chưa có dấu hiệu gì cả . 1 tuần nay ngực mềm và đau bầu ngực chứ k đau đầu tin . Người lúc nào cũng gần 37 độ . Mặt thig mụn . K biết có khả năng có bầu k .Hay lại sắp cod kinh . Vì 1 tuần nữa là e đến ngày ạ

0 1

Trễ kinh

Trễ kinh 10 ngày mà lên 1 vạch buồn lắm thôi

1 1

Cần lời khuyên gấp.

Chu kì kinh nguyệt của em vừa kết thúc vào ngày thứ 5 tuần này. Tức là ngày 13 em hoàn toàn sạch kinh. Em có quan hệ tình dục với bạn trai vào ngày 15, sau khi hết kinh 2 ngày. Bạn trai em xuất tinh ngoài. Vậy em có khả năng mang thai không ạ? Và nếu có là khoảng bao nhiêu % ạ? Bọn em không dùng biện pháp phòng tránh.

0 4

Mong có con

Em lập gd đc 6 thag roi . Vc đang mong có ebe . Hôm nay la ngày rụng trứng mà ck e lại trực ở cq em thấy tui quá tối qua vc định qhe thì đứa cháu con cgai ck vao ngủ cùng làm vc ko lam j đc . Lúc nó ngủ thi em cũng ngu xong rồi 😂😂😂😬

1 1

mong ga con

cac mẹ ơi tháng này em chậm kinh 2 ngày. ma chẳng có biểu hiện gì. không dám thử que sợ 1 vạch. ko bt chậm kinh hay ga con về nua.mong con som về

0 3