Hỏi đáp

E vừa hết kỳ rụng trứng xong ! Nhưng e thấy mình hay bị ra khí hư màu trắng trong . Liệu e có bị viêm nhiễm gì ko ạ

1 10

Mong e bé

Các mn ơi cho e hỏi với. E đọc trên mạng thì họ bảo nên quan hệ trước 5 ngày rụng trứng và sau 3 ngày rụng trứng. Vậy các mẹ chỉ e cách canh để dễ đậu thai với. E mong quá rồi. E bị từ ngày mùng 9 / 7 đến ngày 13 là sạch ạ .lily báo còn 10 ngày nữa là rụng ạ Đừng bơ em tội e

1 10

Cần câu trả lời

Các mẹ ơi cho e hỏi với ạ ,2vk ck qh nhưng e không lên đỉnh thì khả năng có thai cao không ạ[28][28][28]

0 6

Chậm kinh

Các mẹ ơi ! E chậm kinh gần 1 tháng rồi có quan hệ k an toàn và sử dụng thuốc ttkc , e thử que rồi mà vẫn 1 vạch e lo quá !!😔😔

0 2

Hóng

Mọi người ở đây ai tư vấn giúp em với. Em với ny em quan hệ kiểu truyền thống cả năm nay. Do mông em bị sần như da gà nên em vẫn còn e ngại. Em tự ti vô cùng. Em muốn thay đổi kiểu cho thoải mái và lấy lại sự nồng nàn ban đầu. Và cũng muốn có em bé. Sẳn tính hộ dùm kỳ rụng trứng của em với. Em có bị kinh ngày 18 và thường thì hai ngày đầu ra máu ít. Sau ra ít. Hết rồi có lại kéo dài tới 7ngay kinh. Vậy thì mng có cách nào biết đc ngày rụng không. Xin chỉ em với.

0 2

kinh nguyệt.

các mẹ ơi. e chưa ck và đã qhệ e có sdụng thuốc khẩn cấp ạ. và gio là e có kinh 20 ngày mà vẫn chưa hết , máu ra rất ít ạ và có màu đen. e đi bsi rồi, bsi cho thuốc ún mà vẫn k hết. gio e phải làm sao đây các mẹ [6][6][6] e lo qá , không biết có ảnh hưởng gì đến việc sinh nỡ sau này không ạ.

0 21

Tư vấn giúp em với

Em chậm kinh 13ngày rồi mà mua que thử 2lần thử toàn 1vạch. Bình thường kinh e rất đều...các mẹ cho e ý kiến với ạ

0 2

Mong con quá!!!

Có ai như mình ko ? Trễ kinh 7 ngày mà thử lên 1 vạch. Vợ chồng mình lấy nhau 1 năm rồi mà chưa có con. Mà mấy hôm nay ngực căng và đau ... Bụng thi hơi đau âm ỉ như kiểu bị hành kinh... Sáng dạy thì hơi buồn nôn .. ko biết có phải hiện tượng mang thai giả ko? Đọc báo thấy nhiều hiện tượng này vì quá mong con . Có ai giống mình ko vậy chia sẻ cho e với ..!!!!

1 0

Băn khoăn

Các chị ơi, em mới quan hệ tối qua và có xuất tinh trong, theo lịch của lily thì 6 ngày nữa là tới chu kì. Liệu em có bầu đc ko ạ. Help đừng để bài trôi 😊😊😊

1 5

Thắc mắc

Các c e cho e hỏi chút. E năm nay 26 tuổi. Đã làm mẹ một con. Ngày trc kỳ kinh của e khá đều và ổn định. Nhưng tự nhiên tháng này e thấy kinh 2 lần. E thấy lo lo Cả nhà có ai tư vấn cho e chút dk k ah. E cảm ơn

0 2