Cho e loi khuyen voi

Làm sao để k bị rạn da khi mang thai

1 0

Sợ. Mấy chị giúp e với

Hôm nay ngày kinh thứ 5 rồi mà e vẫn chưa có máu kinh Chu kì e rất đều. Từ ngày 5/7 đến ngày 8/7 e có làm tình với ngiu Chỉ mơn chớn xuất tinh lên bụng thôi . nhưng e hay nghịch cầm chim ngoáy vào bướm cho sướng lúc ngiu ra rồi mà vẫn còn cương á Đáng lẽ ngày 11-12 e có kinh nhưng e lại không có Nhưng e đau bụng như đau bụng kinh á. Đau quặn luôn đau từ bữa 11 miết tới giờ vẫn đau E cứ tưởng bà kinh về E hỏi thử không biết có khi nào e dính bầu không mấy chị Chứ giờ mà dính e không biết sao luôn Vì e với ngiu dứt khoát ct luôn không gặp nhau từ bữa ngày 9 rồi.

0 33

Lily

Lily báo cho mình biết khả năng thụ thai cao - thấp vậy ckk ko đều có áp dụng đc ko m.n

0 0

Quan hệ

Mình là nữ mình mới vừa quan hệ xong như k mang bao mà bạn quan hệ vs mình phóng tinh ra bên ngoài như mình k biết là có mang thai không

0 2

Tránh thai

Các chị ơi, e chưa qh bao giờ. E 21t r, có ny 1 thời gian dài r ạ, e rất tin tưởng a, 2 bên gia đình cũng ok ạ. Ở cạnh nhau 2 đứa đều ham muốn nhưng e vẫn lo lắng việc có thai ngoài ý muốn vì e vẫn đang học hành dở dang. Ngoài việc nhắc a dùng bcs thì e muốn chủ động uống thuốc và căn chu kì nữa? E nên uống thuốc gì thì an toàn ạ? Và chu kì khoảng ngày bao nhiêu thì tránh đc ạ? E cảm ơn các chị ạ

0 1

Tức ngực

Đau ngực khi mang thai đến khi nào thì hết hả các mẹ. E đau quá.

1 7

Cho em hỏi

Em có kinh được hơn 4 năm rồi. Và kì kinh ngắn cỡ khoảng 21 ngày (tính cả những ngày hành kinh của tháng trước) là bị lại và trong thời gian bị thì đau bụng. Như vậy thì có bình thường không ạ

0 8

Thắc mắc :((

Cho em hỏi em và bạn trai quan hệ ngoài.Ảnh xuất tinh ra ngoài. Chỉ có cạ và thâm nhập chưa sâu vào bên trong cô bé. Ảnh nói có gì đó cản lại. Có phải màng trinh không ạ ? Lily báo em ngày hôm sau rụng trứng. Như thế có thai được không ạ ? Em gà mờ nên hoang mang quá. Các chị giúp em với.

0 4

Stress

Có mẹ nào giống m ko. Ức chế ko nói ra được là bực tức trong người. Ko biết có phải dấu hiệu of mang bầu ko nhỉ

0 0

Xin cho e lời khuyên 😔😔

Chu kì lần trước là 22 tây. Tháng này vẫn chưa đến ngày. E vẫn luôn canh ngày để không có baby. Trong ngày rụng trứng nếu có qh thì tụi em thường cho ra ngoài. Còn 7 ngày nữa là đến chu kì. Nhưng sao e cứ thấy nhức mỏi người. Thở cũng hơi mệt. Nằm cũng mệt. Và đặc biệt là e cứ thèm ăn (có mấy món bình thường e ko ăn đâu vậy mà vẫn ăn) ăn quài vẫn thấy đói. Hình như e đi tiểu cũng nhiều hơn. 5 ngày nay tụi e cứ gây nhau. Anh Càng im lặng nên e càng bực hơn. Giờ mới để ý thấy cơ thể có dấu hiệu lạ. E sợ sẽ có baby vì 2 đứa chưa muốn kết hôn (dù cả 2 đã 28). E ko dám mua que về thử. Nếu thử lỡ có baby thì sao? Tụi e có nguy cơ sẽ chia tay. Nếu chia tay mà e có baby thì có nên nói cho a biết? E sợ nếu có mà nói ra, A sẽ nghĩ đó là lí do e níu kéo. Càng ko muốn để GĐ a nghĩ e cố tình có baby để đòi cưới hay thấy GĐ a có chút điều kiện mà muốn ép kết hôn. E nên làm như thế nào? Các chị cho e lời khuyên nha.

0 13