Helpp

Chậm kinh 1 ngày thử que đã lên chưa các chị??

0 2

Em buồn lắm

Năm e 22 tuổi e có bỏ con vì thứ nhất là gặp phải th khốn nạn và t2 là e k đủ kinh tế làm single mom nên e bỏ. Bây giờ ck e hiện tại là con 1. Rất mong muốn có con kp mình gdinh ck mà cả họ nhà ck các mẹ ạ. E sợ e k có rồi m.ng biết e từng bỏ thai mà k có con thì ck e hận e lắm. E thì yêu a ấy quá nhiều nên e k biết phải làm ntn

0 15

Ngày ấy

Các chị ơi cho e hỏi là đến gần ngày kinh nguyệt có ai ra khí hư màu trắng k ạ, với cả ra trước ngày bị khoảng mấy ngày

0 0

Các chị giúp em với ạ.

Chậm kinh 1 ngày thử que được chưa ạ??

1 1

Mong con

Cac me oi, em cuoi 2 nam r ma van chua co dau hieu gi mang thai. Gan day vao group thay cac me khuyen uong thuoc gia truyen Ba Buc. Ma em xem thay co me bao co the bi roi loan chu ky kinh nguyet. Em dang ban khoan qua, cac me cho em loi khuyen voi, em cam on.

0 9

Siêu âm

Mấy mom cho em hỏi trễ kinh khoảng mấy tuần thì nên đi siêu âm lần đầu tiên được. Em trễ 12 ngày rồi thử que đc 2 vạch rồi...

0 5

Các c giúp e vs

E và ny tháng trc có quan hệ ,e có dùng thuốc tránh thai khẩn cấp và đã có kinh nguyệt . Đến gần ngày kinh nguyệt tháng này e có quan hệ vì nghĩ rằng sắp đến , nhưng mà đến nay e đã chậm 5 ngày chưa thấy , liệu e có khả năng mang thai k ạ . Cám ơn các c nhiều .

0 8

Kinh Nguyệt

Các mẹ cho e hỏi. Muốn kinh đến sớm hơn chu kỳ thì nên ăn những thức ăn gì ?😞

0 4

[2][2][2][11]

Em thì còn 4 ngày nữa mới tới kinh nguyệt nhưng 4 ngày hôm nay có hiện tượng cương ngực và đau lưng kèm theo tê chân như kiến cắn ý. Mà thường thì chỉ trong chu kì kinh nguyệt em mới bị thế thui. Mà cũng chỉ đau 1 hôm. Có mẹ nào có hiện tượng giống em không. Lần trước có em cũng hiện tượng y như lần này nhưng chẳng dám chắc chắn cứ phải chờ 2 vạch mới khẳng định được.

0 0

Co bạn nao dùng thuốc dupharton chua ạ

Co chị nao dung thuoc dupharton dieu hoa kinh nguyet chua ạ

1 0