Mong con 😢

Mình mới rụng trứng cách đây 1 tuần, còn 1 tuần nữa mới đến ckk, nhưng dạo gần đây mình thấy người mệt mỏi lắm, hay khó thở, đau lưng, hay bị chuột rút...Liệu có khi nào dính không ạ? Mong các mẹ có kinh nghiệm giúp mình với..lần trước mình từng thử que nhưng chỉ có 1v thôi nên bây giờ vẫn còn ám ảnh lắm...[6] Liệu có khi nào chưa đến ckk mà vẫn biết mình có con không ạ?

1 6

Trợ giúp

Mn oi e đaq úq thuok tránh thai hang ngay dc 14ngay r. H e nghi 3 ngay r kai nó ra máu .... lí do pị j v mn

0 2

Daua hiệu có thai

Các mom cho e hỏi dấu hiệu của có thai là gì ạ

0 0

Xin tư vấn

Các bác cho em hỏi sinh hoạt vợ chồng khi chưa rụng trứng có khả năng sinh con trai ko hay đúng ngày rụng trứng mới đc.

0 0

Xin tư vấn

Các bác cho em hỏi sinh hoạt vợ chồng khi trứng có khả năng sinh con trai ko hay đúng ngày rụng trứng mới đc.

0 0

Ttthn

Mình dùng thuốc tránh thai hàng ngày, nhưng hôm trước mình có quên 1 viên của ngày gần cuối của vỉ 21v và vẫn có quan hệ, sáng hôm đó mình vẫn uống bù, và cách đó 5 ngày mình vẫn có kinh, liệu có có e bé vậy ko mọi người, ai thông thái hiểu biết về cái này chỉ e với ạ ☺️

0 5

Hiếm muộn

Vc mình đã có 1 bé trai 6t rồi, tụi mik đã thả suốt 7 tháng nay nhưng vẫn ko có bé, mik tháng nào cũng đi siêu âm canh trứng, rồi canh trứng các kiểu nhưng vẫn ko có kết quả, vậy vc mik đi khám hiếm muộn dc chưa mn? Nghe nói là phải để một năm. Trường hợp của mik là vô sinh thứ phát, mik ko biết khám hiếm muộn có đau lắm ko. Mik nghe kể khám xong có người đau ko đi nổi nên sợ quá. Mn cho mk chút ý kiến nha.

0 0

Ra huyết

2 ngày nữa em mới tới ckk mà sáng nay e thấy ra khí hư màu đỏ sẫm rồi ra máu luôn, em k biết là tới sớm hay là dính bầu nữa, em chưa có kinh nghiệm, bình thường tới tháng e bị đau bụng mà lần này em k thấy đau, chỉ thấy ng hơi nôn nao thôi

0 1

Dùng thuốc khẩn cấp 1 lần trong trường hợp này thì có thai không?

12h đêm ngày 7 tháng 7 mình và chồng có qhtd và không sử dụng biện pháp tránh thai. Vì chưa muốn có em bé nên mình đã mua viên khẩn cấp loại 1 viên 72 giờ và uống lúc 9h sáng. Vậy thì nguy cơ có thai có cao không mọi người. Trước đó vào đầu tháng 6 mình cũng dùng thuốc này 1 lần và ngày đầu kỳ kinh của mình sau khi dùng thuốc hồi tháng 6 là ngày 16. Lần này mình uống thuốc được gần 1 tuần rồi nhưng không thấy có kinh. Liệu có khả năng có thai không ạ?

0 0

Hoang mang 😔

Mọi người cho e ý kiến với ạ ! - E kết hôn được gần 2 năm , k ngừa gi cả nhưng 2 vc chưa muốn có con nên cũng chẳng để ý gi đến việc đó ! - Đến nay thì vc mới có dự định sinh con nên hơi trông , thử 1 tháng mà vẫn k dính . E mới thử khám thử xem ntn thì bs bảo e bị buồng trứng đa nang 😔. Nhưng bs bảo k sao cả vẫn sinh con bthuong , có ce nào mắc phải như e k cho e lời khuyên với ạ . Bs cho e thuốc điều kinh Ích mẫu và kêu e uống trong vòng 1 tháng để xem có kq gi k ? E uống được hơn nữa tháng rồi bây giờ vẫn đang mong và hy vọng tháng này sẽ có tin vui . E thật sự lo quá . Chị e nào đã từng như e cho e lời khuyên với . E cảm ơn nhiều ạ !

0 0