Kinh nguyệt

Qi có cách nào cho kinh nguyệt đều k ạ em tháng 30 ngày tháng 36 tháng còn hơn ạ huhu

0 3

Mong con

Moi người ơi cho em hỏi tý a , em Theo dõi nang noãn 1 chu kỳ rồi , thứ bảy Em siêu âm thì trứng 17 mm , bác sĩ hẹn thứ hai siêu âm lại . đợi mãi thì thu 2 siêu âm trứng đã rụng từ khi nào rồi.bac sĩ kêu em trưa về QH , liệu có còn yêu có về với Em không các mẹ ..😘

1 0

Mong con.

Chu kì của e không đều lắm. Mà còn ra it nữa. E mới canh lyly tháng này, qh vao những ngày đánh dấu, không biết có được cún con k đây.

0 11

Mong con

Các mẹ thông thái cho mình hỏi. Mình chưa bị trể kinh theo lily thì mai là đên ckk của mình dạo này thấy người lạ lạ nên dã thử que ba ngày trước nhưng vạch thứ hai ngày càng mờ dần là thế nào ạh giúp mình với mình đang hoang mang quákhoong biết lhair làm gì bây giờ

0 0

Thuốc tránh thai

Các c ở đây chia sẻ cho e về kinh nghiệm dùng thuốc tránh thai với ạ. 3 tháng nay e dùng 3 viên tránh thai, mỗi tháng 1 viên. Không biết n có ảnh hưởg gì đến khả năng sinh đẻ không ạ, các chị giúp em với ạ. P/s kinh nguyệt của em tháng nào cũng đều đặn ạ[1][1]

0 0

M.n đừng bơ e

Có ai kinh nguyệt k đều như mình hông tháng trc nữa mk bị vào ngày 24-26 là hết sau dn tháng này mk bị vào mùng 5 -7 hết. Chậm nhiug quá có lsao k ạ.

1 3

Bầu bì đổi mùi vị

Lúc trước uống thấy khó ngửi nhưng lúc bầu toeis h uống lại thấy thơm có mom nào giống m ko.nghệ mật ong á

0 0

Kinh nguyệt

2năm nay kinh nguyet e k đều ..có lúc 2tháng có khi 3 4 tháng mới có..tự dưng 2tháng này có đúng tháng..còn trùng với ngày rụng trứng ở lyly nữa..kinh ra nhìu nhưng sao có cục máu đỏ tuoi với 1ít cục máu máu đỏ hồng ..e rất lo ..như v có s k mn..

1 0

Kinh nguyệt

Moi nguoi cho e hỏi ạ. Chu ki kinh nguyet cua e k dk đều ạ. E đã uống cao ich mẫu ma vẫn vậy ạ. Chu ki kinh nguyet cua e lên đến34 ngày liệu e có bị sao k ạ mong mọi người cho e ý kiến ạ ai biết chỗ nào khám phụ khoa uy tín quanh hà nội hoặc thái nguyên chỉ e với ạ

1 4

Ngóng...

Các mom chỉ cho em cách canh trứng rụng với ạ. Vợ chồng em mong có con hơn 1 năm nay r mà không thấy ạ :(

0 0