Tư vấn e vs các mẹ

Đag mog con về mà kì kinh dài 32 35 36 ngày cơ e cũng k bít tính ngày rụng trứng sao mà k có biểu hiện gì hết ý

0 2

Tình yêu

Có ai còn thức k ạ. Tư vấn e vs E luôn cảm thấy e yêu ck mình nhiều hơn Ngay từ đầu khi yêu đã nhiều lúc tủi thân vì bị bỏ rơi Bọn em quen nhau lâu nhưng không tìm hiểu nhau kĩ, chỉ là nghe kể từ người khác. Tính năm quen nhau trước khi cưới cũng 3 năm. Nhưng trong đó giận nhau mất một năm. Thời gian còn lại cũng ít gặp nhau, tuần hai lần, mỗi lần 1-2 tiếng, có tuần không gặp. Bây giờ càng ngày em càng thấy vk ck mâu thuẫn, không hiểu nhau và cãi nhau nhiều. Tính em hay suy nghĩ, anh ấy thì nhiều lúc vô tâm Vk ck e mới cưới chưa được một năm Nhiều lần cãi nhau a nỗi giận bảo k hiểu nhau thì thôi giải tán, ở thế này k ở dc Em biết e yêu nhiều nên cố gắng giữ, lần nào cũng là e làm lành Nhưng giờ gia đình em xảy ra chuyện, ck e nợ nần, từ trước khi lấy vk. Anh ấy chơi bời mà e k bik,do trước khi cưới k tìm hiểu kĩ, giờ hai bên gia đình cùng gánh, vì số tiền quá lớn Vì chuyện này nên sắp tới e phải về ở chung vs bố mẹ ck, lâu nay ở nhà bố mẹ đẻ mua cho, giờ chấp nhận bán đi để trả nợ Nhưng cái e sợ k bik sau này a í ntn, về sống chung thì ntn, vì a ấy lúc nào cũng chỉ bênh gia đình a ấy, còn e a ấy chỉ là tình nghĩa vợ chồng chứ k phải yêu nên cứ có chuyện gì thì a ấy lại bênh nhà a í Em nên ntn ạ. E đang có thai 3 tháng ạ

1 45

Mong con lắm

Mau về với mẹ đi con à. Bây h mẹ mong con hơn bất cứ điều gì trên đời này nữa...

1 4

Lo lắng

Tối qua em vs ny em quan hệ em đang trong giai đoạn mang thai thấp , lúc qh em vs ny em k biết có xuất trong hay k .cho em hỏi nguy cơ em mang thai cao hay thấp vậy ạ , vs bây giờ dùg thuốc tránh thai có tác dụng k vậy . Mong mọi người chia se cho em vs ạ

0 0

Từ ngày có kinh đến 7ngày sau e có quan hệ k biết sẽ có thai k các chị ơi, ck e đi công tác rồi, 1 tháng gặp được 1 lần, mong con quá

Các chị ơi cho e lời khuyên nhé...

0 0

Góc Khuất Đàn Bà

Hôm nay nữa là trễ kinh 2ngay rồi !! có nên thử không các mom ?? đừng bơ em

0 35

Mang thai lần đầu

Cac mom à. Nay đi khám e be dc 4w r cac mom ạ. Cơ mà mình bị nhân xơ tử cung.17*19 mm thì có ảnh hưởng gì ko các mom.voi cả e bị ho ghê lắm .mom nào có kinh nghiệm nói e nghe với nha. Như thế ổn chứ ạ.

0 0

Mong con

Mong con từng ngày. Mặc dù biết có con sẽ mất tất cả từ gia đinh nhưng lần này mẹ sẽ cố gắng sẽ k như lần trước mà bỏ con nữa. Sẽ vì t.iu của mẹ vì con của mẹ và h thì gđinh của mẹ sẽ k cần nữa cũng k nghe theo ai nữa. Mẹ sẽ làm những điều mẹ cho là đúng cho là hf vì csống này chỉ sống đc 1 đời mà thôi, con về bên mẹ 1 lần nứa đi rồi mọi thứ mẹ sẽ bất chấp tất cả để nuôi con..😭

1 0

Mong con

Em và ck quen nhau cũng đc 3 năm. A ấy là người đã li hôn, tụi e cưới nhau đc nửa năm. Vợ cũ ảnh sau khi li hôn thì khó chịu trong việc cho gặp con ảnh. Nhiều khi thấy ổng nhớ con cũng tội. E muốn sinh con cho ảnh lắm,nhưng ko dám nói,vì ảnh cũng chưa muốn có con thêm. Tụi e phòng tránh bằng cách xuất tinh ngoài,nhưng mà giờ e lại muốn có baby nên mấy mẹ có kinh nghiệm nào giúp xem có cách nào để có baby đc ko ạ! Vì ổng tàn xuất tinh ngoài thôi! Mấy mẹ giúp e với ạ, e cảm ơn mọi người!

1 0

Kinh nguyệt k đều

E 19t mà kinh nguyệt vẫn ko đều, Co lần còn bị mất kinh nhung 5 tháng, Đi khám thì chả bệnh gì. Nta bảo la chỉ rối loạn nội tiết thôi. Sau đó họ đua thuốc. Thuốc uống 10 ngày. Uống het thuốc có kinh nguyệt ngay. Nhưng có đc 2 lân đều thì lần này laii bị mất kinh. Kb có a chị nào kinh nguyệt k đều mà đã khỏi chỉ cách cho e với :(

0 2